Announcement

Collapse
No announcement yet.

หูฟังหายาก Ultrasone Tio

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] หูฟังหายาก Ultrasone Tio

ขายแล้วครับ ขอปิดกระทู้ ขอบคุณเว็บ Overclockzone.com ด้วยครับ

ขาย หูฟังหายาก Ultrasone Tio เป็นของหายากไปแล้วสำหรับรุ่นนี้ เพราะไม่ค่อยมีคนนำเข้าครับ เสตจกว้างเเละค่อนข้างแปลกเหมือนมีลำโพงอยุ่รอบๆหัว

เสียงดีมากๆครับ มีไมค์และปุ่มควบคุม Control Talk สั่งหยุด เล่นเพลงได้ สภาพยังสวยๆเลยครับ ไม่ค่อยได้ฟังขายดีกว่า ออกใหม่ 16,000 - 17,000 ครับรุ่นนี้

อุปกรณ์ที่ได้รับ : หูฟัง Ultrasone Tio , กระเป๋าหนัง , ชุดจุกหูฟังเปลี่ยนขนาด , แจ็คแปลง (ตามรูป) , กล่องเดิม

ราคา : 5,700 บ.

ดูข้อมูลเพิ่มเติมได้ : https://music2home.com/ultrasone-tio-pre-order.html

โทรศัพท์ติดต่อ : 099-2654005

*** หากสะดวกชลบุรี นัดเจอมารับของได้หน้า E-Tech ครับ ( มาง่าย ใกล้ทางลงมอเตอร์เวย์ ) ***

Last edited by tasanaiN70; 14 Oct 2020, 22:06:44.

ใช้ฟังผ่านมือถือได้เลยครับ หูฟังขับง่าย และเสียงดีมาก เก็บรายละเอียดเสียงเล็กๆน้อยๆได้ดี ฟังผ่านเครื่องเล่นเพลงยิ่งสุดยอด

แยกทิศทางของเสียงได้ดี มิติดีมาก บางคนใช้เป็นหูฟังเล่นเกมส์เลยครับ

Comment

ปรับราคาครับ
      Last edited by tasanaiN70; 10 Oct 2019, 23:37:56.

Comment

Comment

Working...
        X