Announcement

Collapse
No announcement yet.

SAMSUNG GALAXY Tab 8.9 (P7300) ปิด 19/09/2019 เวลา 19.00 น.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เสร็จสิ้นจบการประมูลแล้วครับ
    ยินดีกับท่าน kakpen
    ชนะการประมูลที่ราคา 1200 บาท
    จะแจ้งข้อมูลไปทาง inbox ครับ
    ขอขอบพระคุณทุกท่านที่ร่วมการประมูลในครั้งนี้ครับ

Comment

แล้วทำไม 1250 ถึงไม่ได้ล่ะ

Comment

Originally posted by boonritt View Post

แล้วทำไม 1250 ถึงไม่ได้ล่ะ
        ตั้งใจแก้ไขราคาในโพสเดิม ไม่มีใครเขาทำกันนะครับ

Comment

ถ้าแก้ไขราคามันจะขึ้นคำว่า Edit post

แต่ ใส่ราคาสองครั้ง ในเวลาใกล้กัน มันจะขึ้นคำว่า Update

ลองทำดูก็ได้ว่าเป็นจริงมั๊ย

แต่ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรนะ แล้วแต่ จขกท เลย

Comment

Originally posted by boonritt View Post

ถ้าแก้ไขราคามันจะขึ้นคำว่า Edit post

แต่ ใส่ราคาสองครั้ง ในเวลาใกล้กัน มันจะขึ้นคำว่า Update

ลองทำดูก็ได้ว่าเป็นจริงมั๊ย

แต่ถ้าไม่ได้ก็ไม่เป็นไรนะ แล้วแต่ จขกท เลย

ถ้าเช่นนั้นผมต้องกราบขออภัยจริงๆนะครับ ผมแจ้งผลประมูลไปที่ท่าน kakpen และมีการโอนเงินแล้วด้วย ผมเพิ่งนำของมาประมูลครั้งแรกครับ ขออภัยอีกครั้งครับ

Comment

ไม่เป็นไร ถือว่าเป็นความรู้แล้วกัน

Comment

นึกว่าปิดวันที่ 19

Comment

Originally posted by kakasiro View Post
                  นึกว่าปิดวันที่ 19
                  คิดเหมือนผมเลย ก็เลยไม่เข้ามาดู 555+

Comment

นึกว่า 19 เหมือนกัน 555555555555+ อดเบย

Comment

นึกว่า 19 เหมือนกัน พลาดเลย

Comment

Working...
                      X