Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ ขายชุด mini iTX สองชุดครับ +++

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by lamp150 View Post
    ขอราคายกชุดหน่อยสิครับ

Sent from my SM-N950F using Tapatalk
    7000 รวมส่งให้ครับ หรือสู้ที่เท่าไหร่ลองว่ามาก็ได้ เผื่อทำใจได้จะขายให้ครับ

Comment

ปรับราคารอบที่สอง และขอดันหน่อยนึงครับ

Comment

ลืมแล้ว ขุดหน่อย

Comment

ดันหน่อยครับ สนใจต่อรองมาครับขายได้ขายให้ครับ

Comment

Comment

Originally posted by kae View Post
              7000 รวมส่งให้ครับ หรือสู้ที่เท่าไหร่ลองว่ามาก็ได้ เผื่อทำใจได้จะขายให้ครับ
              7000 มีอะไรมั่งครับ

Comment

Originally posted by tontan2695 View Post
                ขอบคุณครับ
                Originally posted by kitsada333 View Post
                7000 มีอะไรมั่งครับ
                ชุดไอห้าขายแล้วครับ

Comment

ปิดจ๊อบ1155 คนขายใจดี๊ดีเงินยังไม่ทันจะโอนเลย ส่งของมาให้ก่อนซะแล้ว

Comment

Originally posted by louis116 View Post
                    ปิดจ๊อบ1155 คนขายใจดี๊ดีเงินยังไม่ทันจะโอนเลย ส่งของมาให้ก่อนซะแล้ว
                    ดัน ขำๆครับ เอฟเอ็มวันประกอบกลับลงเคสไปล่ะ แต่ถ้ามีคนใจก็รื้อครับ 55

Comment

Working...
                    X