Announcement

Collapse
No announcement yet.

#179/2562>Asus X8AC/D-Link/LG G2/S3/PowerColor AX7770/Jeans ปิด 16|12.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #179/2562>Asus X8AC/D-Link/LG G2/S3/PowerColor AX7770/Jeans ปิด 16|12.58.58

#179/2562>Asus X8AC/D-Link/LG G2/S3/PowerColor AX7770/Jeans ปิด 16|12.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 16-9-2562 เวลา 12.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.ASUS X8AC

#รบกวนอ่านให้เข้าใจก่อนนะครับ

CPU:Intel Celeron M 220

GPU:SiS M672

DISPLAY:14 inch WXGA (1366x768) LED

RAM:4 GB DDR2, 9 MHz (2x2)

STORAGE:320 GB 5400 RPM

เครื่องใช้งานได้เกือบปกติ
    ลำโพงดังดี ไม่แตก
    Touch pad ปกติ
    Mouse ปกติ
    DVD ยังอ่านได้
    webcam ปกติ
    ปุ่มกดได้เกือบทุกปุ่ม (เว้น F1) นอกนั้นปกติ
    จอไม่แตก ภาพมีเต็มจอ แต่ภาพไม่คมเหมือนภาพซ้อน แต่ต่อจอนอกปกติ
    แบตมี แต่เสื่อมไม่เก็บไฟ
    บานพับแน่นๆ ไม่โยกเยก แต่ที่ครอบแตกหลุดไปแล้ว
    Wifi ในเครื่องมองไม่เห็นสัญญาณ wifi เลย connect ไม่ได้
    (ตีเสีย)
    สารมารถหา USB Wifi ใช้แทนได้ปกติ

ส่วนสภาพอื่นๆ พิจารณาเอาจากภาพเลยครับ

มีตัวเครื่องพร้อม adapter ให้พร้อมใช้งาน

รับประกัน 3 วัน ตามที่แจ้งเลยครับ

เปิด 650 บาท +ส่งลงทะเบียน 100 บาท

2.D-Link DIR-605L
    Wireless N 300 Home Cloud Router

ข้อมูลตัวเครื่องตาม Link เลยครับ
    http://www.dlinkworks.com/DIR-605L.asp

ของสภาพใหม่กริ๊บๆ เลย
    พลาสติกกันรอยที่เครื่อง เพิ่งลอกออกตอนถ่ายรูป
    สภาพเลยใหม่วิ้งเลยครับ

การใช้งานก็ปกติดีทุกอย่าง
    มีตัวเครื่อง+adapter พร้อมกล่องให้ตามรูปเลยครับ

รับประกัน 7 วัน ว่าใช้งานได้ตามปกติ

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

3.LG G2

ตัวนี้ปล่อยเป็นซากนะครับ
    สภาพจอแตกตามรุปเลย
    เปลี่ยนจอใหม่ใช้งานได้

อาการปกติครับ
    เปิดติด โทรเข้าได้
    ปุ่มกดต่างๆ ทำงานปกติ
    แบตยังไม่เสื่อม ขาร์จเข้าปกติ
    ตูดชาร์จไม่เสีย

รับประกัน 3 วัน ตามที่แจ้งครับ

เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

4.อะไหล่ Samsung Galaxy S3

เครื่องบอร์ดใช้ได้นะครับ
    เปิดติด สั่น โทรเข้าได้
    จอไม่แตก สวยๆ ใสๆ แต่ไม่ติด ภาพไม่มี จอดำ
    ปล่อยเป็นอะไหล่นะครับ

มีเครื่องครบๆ พร้อมแบตเตอรี่ ชาร์จไฟได้ปกติ
    รับประกัน 3 วัน ว่าบอร์ดเปิดติดแน่นอน

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

5.PowerColor AX7770-1GBD5-DH

การ์ดจอสภาพยังถือว่าดีครับ
    การใช้งานก่อนเก็บปกติดี
    spec ต่างๆ ดูตามลิงก์เอานะครับ
    https://www.techpowerup.com/gpu…/pow...-7770-v2.b1382

ให้เขาเอาไปลองเปิดมาแล้ว เครื่องเปิดติดเข้า Bios ได้
    แต่เข้าวินโดว์จอมืด ไม่ได้ลองทำอะไรต่อ ลองแค่นี้ (Driver ก็ไม่ได้ลง)
    ประกันใจให้ 3 วันครับ ตามที่แจ้งว่าเปิดติดแน่นอน

เปิด 250 บาท + ส่งลงทะเบียน 50 บาท

6.Logitech Pure-Fi Anytime / S-00066

Logitech Pure-Fi Anytime iPod iPhone Alarm Clock Speakers
    ตัวเครื่องสภาพยังดีนะครับ
    แต่มีมาแค่ตัวเครื่อง ไม่มีหม้อแปลงมาด้วย
    เลยไม่ได้ลองนะครับ หาไม่ได้จริงๆ

แต่ลองเอาแบต 9v. ใส่นาฬิกาดิจิตอลติดปกตินะครับ
    แต่ลองลำโพงไม่ได้ เพราะไม่มีหม้อแปลง

ปล่อยเป็นของเสียไปครับ ไม่มีประกัน เพราะลองไม่ได้
    แต่เครื่องยังสวย สภาพดีนะครับ
    ที่เห็นคือไม่ได้ทำความสะอาดนะครับ
    ได้ตัวเครื่องพร้อมสายวิทยุ ตามในรูปแค่นั้นนะครับ

iPhone ที่อยู่ด้วยไม่ได้ให้นะครับ ใช้ประกอบเฉยๆ

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 80 บาท

รายการกางเกงยีนส์ราคาเปิด 190 บาท ทุกรายการ
    ใส่รายการ แล้วตามด้วยราคานะครับ
    เช่น 028_Diesel Zathan 8B6 / 500
    เลขอาจจะไม่เรียง แต่ให้ยึดตามเลขเวลาใส่ราคา
    ทุกรายการค่าส่งลงทะเบียน 50 บาท (หลายตัวคิดราคาพิเศษให้)

168_Tommy Hilfiger Hudson Fit
    V
    V
    V

------------------------------------------------------

171_Giordano Khakis Straight Fit
    V
    V
    V

------------------------------------------------------

173_Beverly Hills Polo Club Jeans Slim

175_Gasoline&Garage red tab

177_Sugar caneJeans 23321CE

179_Vintage Girls LU0979

182_Giordano Jeans GHYHA Straight Fit

183_GUTZ Jeans

185_Volcom Australia A1911276

186_Uniqlo Jeans ผ้าพลิ้ว

192_Diesel ZAGHOR 8AT

197_ELLE outdoor
    V
    V
    V

159_Valcom Ergo Jeans A19391163467-00
    V
    V
    V

162_holy Banana
    V
    V
    V

134_Billibong woman
    V
    V
    V

040_G-star Locker
    V
    V
    V

Line : kerospeed

042_G-Star Radar
    V
    V
    V

088_Diesel Wonnha 70Z
    V
    V
    V

Comment

173/190
      162/190
      081 สี่41หก07สอง

Comment

Originally posted by go go go View Post
        173/190
        162/190
        081 สี่41หก07สอง
        ขอบคุณที่เปิดให้ครับ

ราคาล่าสุด

162_holy Banana 190 k.go go go
        173_Beverly Hills Polo Club Jeans Slim 190 k.go go go
        Last edited by kerospeed; 16 Sep 2019, 09:18:18.

Comment

ปิดแล้วจ้า

Comment

Working...
          X