Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASROCK B450M Pro4 / MSI 970 GAMING / GA-970A-D3P / 990FX-SABERTOOTH / 990FX-UD5 / Z77

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

+

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

+

Sent from my iPhone using Tapatalk

Comment

O

Comment

+

Comment

M/B : AM3+ GIGABYTE GA-970A-D3P ลดได้เท่าไรครับ

Comment

+

Comment

ส่งของมาให้ไม่ครบตามรูปที่ลง รายการที่ 2 #ขายแล้วครับ M/B : AM3+ MSI 970 GAMING

M/B : AM3+ MSI 970 GAMING ครบกล่อง สภาพนางฟ้า ไร้ตำหนิ #ประกันใจ 7วัน
                ราคา XXXX B. EMS +90 B.
                ของขาดไป
                1.MANUAL
                2.แผ่น DRIVER (ที่คุยกันไม่มีไม่เป็นไร แต่คุณจะลองหาให้)
                3.ป้ายคล้องประตู (ในภาพมี แตในกล่องที่ส่งมาไม่มี)
                4.สาย SATA (ในภาพมี แตในกล่องไม่มี)
                ตอนคุยกันคุณบอกว่าของครบ ขาดแต่แผ่น DRIVER
                แต่จะให้ครบจริงๆมันมี BUNDLE มามากกว่านี้ สาย SATA+STICKER+MARKING แต่ไม่มีในรูปที่คุณลงขาย ไม่เป็นไร
                และที่ขาดไป HEATSNK CPU FX8350 ไหนว่าคุณจะส่งมาให้พร้อมกับ CPU (ตอนถามบอกแล้วว่ามี)ผมใช้ HEATSINK อื่นก็จริง แต่ผมก็บอกแล้วว่าต้องมีมาให้ แต่ไม่ต้องแถม SILICON บอกแล้วนะ
                แล้วโทรไปไม่รับสาย หลายรอบ
                เตือนแล้วนะ
                Last edited by PhyCom; 26 Sep 2019, 13:26:05.

Comment

Originally posted by PhyCom View Post
                  M/B : AM3+ MSI 970 GAMING ครบกล่อง สภาพนางฟ้า ไร้ตำหนิ #ประกันใจ 7วัน
                  ราคา XXXX B. EMS +90 B.
                  ของขาดไป
                  1.MANUAL
                  2.แผ่น DRIVER (ที่คุยกันไม่มีไม่เป็นไร แต่คุณจะลองหาให้)
                  3.ป้ายคล้องประตู (ในภาพมี แตในกล่องที่ส่งมาไม่มี)
                  4.สาย SATA (ในภาพมี แตในกล่องไม่มี)
                  ตอนคุยกันคุณบอกว่าของครบ ขาดแต่แผ่น DRIVER
                  แต่จะให้ครบจริงๆมันมี BUNDLE มามากกว่านี้ สาย SATA+STICKER+MARKING แต่ไม่มีในรูปที่คุณลงขาย ไม่เป็นไร
                  และที่ขาดไป HEATSNK CPU FX8350 ไหนว่าคุณจะส่งมาให้พร้อมกับ CPU (ตอนถามบอกแล้วว่ามี)ผมใช้ HEATSINK อื่นก็จริง แต่ผมก็บอกแล้วว่าต้องมีมาให้ แต่ไม่ต้องแถม SILICON บอกแล้วนะ
                  แล้วโทรไปไม่รับสาย หลายรอบ
                  เตือนแล้วนะ

เดี๋ยวส่งของที่ครบไปให้วันนี้นะครับ พอดีวันนั้นแพคของลืม แต่ส่วน Manual นั้นผมหาไม่เจอแล้วรบกวน จะส่งแค่ 3รายการนะครับ
                  1. Heat SINK
                  2. สาย SATA
                  3. สาย SLI

Comment

ขอบคุณมากนะครับสำหรับความรับผิดชอบแก้ไขของผู้ขาย

Originally posted by mmdecil3el View Post
                    เดี๋ยวส่งของที่ครบไปให้วันนี้นะครับ พอดีวันนั้นแพคของลืม แต่ส่วน Manual นั้นผมหาไม่เจอแล้วรบกวน จะส่งแค่ 3รายการนะครับ
                    1. Heat SINK
                    2. สาย SATA
                    3. สาย SLI
                    ขอบคุณมากนะครับสำหรับความรับผิดชอบแก้ไขของผู้ขาย เดี๋ยวจะรอรับครับ ตอนนี้จะเริ่ม TEST HARDWARE ที่ส่งมา ถ้าผลเป็นอย่างไรจะแจ้งให้ทราบนะครับ
                    ขอขออบคุณอีกครั้งครับ

Comment

+

Comment

+

Comment

¥

Comment

Working...
                          X