รบกวนหน่อยครับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 3 of 3

Thread: รบกวนหน่อยครับ

OverclockZone Member

Default รบกวนหน่อยครับ

มีเมนบอร์ดของasus p5gc-mx อยุ่ตอนนี้มันมีปัญหาคือเวลาถ่ายโอนข้อมูลมันไม่ใช่usb2.0
    เวลาเสียบusbไปมันจะไม่ขึ้น ต้องเข้าไปdisable usb2 Enchanced Host controllerก่อน
    ถึงจะเจอusb แต่พอเจอแล้วเวลาถ่ายโอนข้อมูลมันเลยเป็นusb1.0 อยากจะทราบว่าอาการนี้สามารถ
    เคลมได้หรือไหมครับ
    อีกเรื่องครับถ้าเราเคลมเราสามารถเปลี่ยนรุ่นให้ดีกว่าของเก่าได้ไหมครับโดยการเพิ่มเงินเข้าไปอะครับ
    แล้วเคลมได้ทุกร้านหรือป้าวอะครับ เข้าไปดูที่นี้มาลองดูให้ทีนะคับhttp://www.synnex.co.th/services/warranty/default.aspx
    ช่วยแนะนำร้านก็ดีนะครับ

OverclockZone Member natdemo's Avatar

usb drive เจ๊งรึเปล่า

OverclockZone Member

ไม่นะคับ ลองหลายอันแล้ว

Bookmarks

Bookmarks