Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Unifi Couldkey 1 กับ Switch 8 60W ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย Unifi Couldkey 1 กับ Switch 8 60W ครับ

ซื้อจาก Kap Network ทั้งคู่ สภาพยังใหม่กริ๊บ
    สาเหตุที่ขายเพราะอัพเกรด จาก CK1 เป็น CK Gen2+ ส่วน Switch 8 60W เป็น Switch 16 150W ตอนซื้อ เสียน้อยเสียยาก
    ประกันเริ่มเดือน 3 ปี 2019 ประกัน 1 ปี (ซื้อมาพร้อมกัน)

Cloud Key ขายแล้วจ้า

Switch 8 60W ขาย 3400 บาท

ส่ง Kerry คิดเพิ่ม 100 บาทครับ

สินค้าอยู่ใกล้ๆ สามแยกการไฟฟ้า สมุทรปราการ ปลายถนนศรีนครินทร์ ตรงข้าม รพ.เปาโลเมมโมเรียล
    สามารถติดต่อมาดูสินค้าตัวเป็นๆ ที่เบอร์ 08-1918-0582 ชื่อป๊อบครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by tsainont; 21 Sep 2019, 23:05:46.

รูป Switch มาต่อด้านล่างครับ

Comment

สอบถาม

Originally posted by tsainont View Post
      ซื้อจาก Kap Network ทั้งคู่ สภาพยังใหม่กริ๊บ
      สาเหตุที่ขายเพราะอัพเกรด จาก CK1 เป็น CK Gen2+ ส่วน Switch 8 60W เป็น Switch 16 150W ตอนซื้อ เสียน้อยเสียยาก
      ประกันเริ่มเดือน 3 ปี 2019 ประกัน 1 ปี (ซื้อมาพร้อมกัน)

CK1 ขาย 2000 บาท

[ATTACH=CONFIG]4441485[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]4441486[/ATTACH][ATTACH=CONFIG]4441487[/ATTACH]

Switch 8 60W ขาย 3400 บาท

ส่ง Kerry คิดเพิ่ม 100 บาทครับ

สินค้าอยู่ใกล้ๆ สามแยกการไฟฟ้า สมุทรปราการ ปลายถนนศรีนครินทร์ ตรงข้าม รพ.เปาโลเมมโมเรียล
      สามารถติดต่อมาดูสินค้าตัวเป็นๆ ที่เบอร์ 08-1918-0582 ชื่อป๊อบครับ

ขอบคุณครับ
      สวัสดีครับ

ตัว cloundkey สามารถลดอีกได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by arowama View Post
        สวัสดีครับ

ตัว cloundkey สามารถลดอีกได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ
        ราคาเน็ตแล้วครับ ประกันยังเหลือ

อย่าต่อราคาเลยครับ ผมยังต้องซื้อ switch 16 150W อีกตัว จะเอาเงินไปโป๊ะ

Comment

ดันจ้า

Comment

แฟน unifi เช่นกันดันให้ครับ
            ผมก็รอหา us-16-150w มือสองอยู่เนี่ย

Sent from my SM-N950F using Tapatalk

Comment

Originally posted by lamp150 View Post
              แฟน unifi เช่นกันดันให้ครับ
              ผมก็รอหา us-16-150w มือสองอยู่เนี่ย

Sent from my SM-N950F using Tapatalk
              ขอบคุณครับ

ผมรอไม่ได้แล้ว ยังไงก็ต้องควักเนื้อซื้อ SW16 150W มาก่อนแล้ว

อันนี้ก็ขายไปเรื่อยๆ

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

ดันเย็นๆ

Comment

Cloud Key ขายแล้วครับ ขอบคุณผู้ซื้อด้วยครับ มาซื้อถึงบ้าน

เหลือแต่ Switch US-8 60W

Comment

ดันครับ

Comment

ดันครับ

Comment

Working...
                            X