Announcement

Collapse
No announcement yet.

90c' เลยนะเนี่ย GTX295 (มีรูปยืนยันคับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองเปลี่ยนเคสดูครับ
    เป็นเคสตู้ปลา
    น่าจะเย็นกว่านี้...

อ๊ะ...ล้อเล่น อย่างอนผมน้า T_T

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      ลองใช้ rivatuner ปรับรอบพัดลม และใช้ GPU-z ดูว่าความร้อนว่าตรงกันไหม
      คับ ปรับแล้ว ร้อนนะ 80 !!
      Originally posted by kidnapped1 View Post
      ฮีตเตอร์
      ...
      Originally posted by Nitrous View Post
      ปรับรอบพัดลมครับ 90% - 100%

ใส่ตั้ง 2ตัว
      ปรับแล้วคับ มันก้อ 80 อยู่ดีๆ TT
      Originally posted by chanakok View Post
      ลองเปลี่ยนเคสดูครับ
      เป็นเคสตู้ปลา
      น่าจะเย็นกว่านี้...

อ๊ะ...ล้อเล่น อย่างอนผมน้า T_T
      อิอิ

Comment

ของเทพ มิใช่ราคาคุย ครับ
        นับถือ นับถือ

Comment

ลองเปิดฝาเคสเลยคอมร้อนได้ไม่สะสม ถึงมันจะระบายออกตรงตูด

Comment

ใช้พัดลมบ้านเป่าเลย หมดทุกปัญหา

Comment

Originally posted by poypoy View Post
              ใช้พัดลมบ้านเป่าเลย หมดทุกปัญหา
              เห็นด้วยถ้าร้อนขนาดนั้นแต่ให้ระวังเรื่องฝุ่นแทนครับ

Comment

มีเงินใส่ 2 ตัว เล่นน้ำไปเลยดีกว่าครับ

ว่าแต่มันมีชุดน้ำให้ใส่ยังหว่า

แต่รู้สึกว่าเครื่องท่านจะร้อนๆ ไปหน่อยนะครับ cpu 45 องศา hdd 40 องศา เป็นที่เคสรึเปล่าครับ ?

Comment

สรุปว่าร้อนเหรอเนี่ย

Comment

ไม่แปลกหรอกครับ ใส่สองตัวคู่กัน เพราะ มันดูดไอร้อนมาเป่าตัวเอง

แต่ว่าไม่เจ๊งหรอกครับ 8800U 9800GX2 4870X2 ของผมร้อนกว่านั้นเยอะ

บอร์ดอะไรเหรอครับ SLI บน AMD Phenom II มีไม่กี่ตัวเอง
                    sigpic
                    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                    งดแรงชั่วคราว

Comment

อ้าว ซื้อมาแล้วหรอครับ -*-
                      รบกวนเอารูปมาดูหน่อยครับ รอดูอยู่กระทู้เก่านะ แหม

ใช้แล้วเป็นยังไง ขอความเห็นด้วยนะครับ เก็บข้อมูลมูลอยู่เหมือนกัน แต่ผมดูเป็น GTX350

ขอบคุณครับ

Ref. http://forums.overclockzone.com/foru...=372866&page=7

Comment

4-way

Comment

กลัวเสีย เอามาแลกกะ 285 ผมมะ ^^'

Comment

ขอผลเทส กะรูปหน่อย อยากเห็น

Comment

ยังไม่ได้เลยคับ อาจจะต้องขายตัวนึงอ่ะคับ เพราะว่า ร้านเค้ายังตอบผมไม่ได้ว่าจะโมได้จิงหรือป่าวๆ ถ้าไม่ได้ก้อต้องขายอ่ะคับ(โมไดร์เวอร์นะ โมกาดร์เดี่ยวประกันหมดๆ)
                              และเคสผม CM590 นะคับไม่รุว่าเกี่ยวหรือป่าวๆ

Comment

โดนร้านหลอกขายของแล้ว

Driver SLI Mod คนทำโดนอุ้มหายไปเลย ออกตัวล่าสุดเวอร์ชั่นแปดสิบกว่าๆ

การ์ดรุ่นล่าสุดที่ทำ SLI Driver Mod ได้ก็คือ 7900GTX เท่าที่จำได้
                                sigpic
                                -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                                -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                                งดแรงชั่วคราว

Comment

Working...
                                X