overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 12 of 12
    OverclockZone Member malice's Avatar

Default Socket1150 Msi h81m-p33

เพิ่งขายครั้งที่สองในบอร์ดนี้คับ ปกติซื้ออย่างเดียว
    ขอตั้งราคาไว้ที่ ขายแล้วคับ ให้คุณ Micle
    ประกันใจ7วันคับ

ตำหนิน่าจะมีรูป 3-4

Spec: https://www.msi.com/Motherboard/H81M-P33/Specification

อยากได้ภาพมุมไหนเพิ่มเติมบอกได้คับ ของมีตามภาพเลยคับ ขาด sata3

นัดรับได้ เอแบคบางนา เมกะบางนา มหัวเฉียว
    มารับเองที่เอแบคบางนาผมลดให้อีก 100 คับ

Line : coster (ช่องทางนี้สะดวกกว่า)
    โทร 0955152251

Sent from my LON-L29 using Tapatalk
    Last edited by malice; 24 Sep 2019 at 22:16:53.

OverclockZone Member malice's Avatar

ขอดันครับ

ดันครับ
    Last edited by malice; 20 Sep 2019 at 14:48:20.

ดัน

Sent from my LON-L29 using Tapatalk

ดันคับ

chaower's Avatar
    หมู่บ้าน โคโนฮะ

-1 Credit โยกโย่ไปๆมา ใครซื้อระวังไว้ก่อนครับ

Quote Originally Posted by chaower View Post
    -1 Credit โยกโย่ไปๆมา ใครซื้อระวังไว้ก่อนครับ
    ขอบคุณครับสำหรับข้อติชม เดี๋ยวเย็นๆผมขอ defend ตัวเองลงในบอร์ดให้คนอื่นๆตัดสิน แล้วเดี็๋ยวผมเบลอรูปกับชื่อให้นะครับ

chaower's Avatar
    หมู่บ้าน โคโนฮะ

Quote Originally Posted by malice View Post
    ขอบคุณครับสำหรับข้อติชม เดี๋ยวเย็นๆผมขอ defend ตัวเองลงในบอร์ดให้คนอื่นๆตัดสิน แล้วเดี็๋ยวผมเบลอรูปกับชื่อให้นะครับ

เอาเลยลงให้ครบด้วย นัดรับวันนี้ ยังทำเหมือนยังไม่ขาย บอกนัดรับ12.00บ่ายโมงพอจะไปจริงไม่สะดวกให้ส่งแทน เขียน 700 รับเอง ลด 100 พอจะไปรับจริง 650 คืออะไร ??

Quote Originally Posted by chaower View Post
    เอาเลยลงให้ครบด้วย นัดรับวันนี้ ยังทำเหมือนยังไม่ขาย บอกนัดรับ12.00บ่ายโมงพอจะไปจริงไม่สะดวกให้ส่งแทน เขียน 700 รับเอง ลด 100 พอจะไปรับจริง 650 คืออะไร ??
    ผมบอกว่าถ้า 650 ขอเป็นเมกะได้ไหม รับเองอันนั้นผมพิมไม่ละเอียดเองจริงๆ ผมขอโทษไปแล้วในแชท แล้วผมก็มาอีดิตในบอร์ดครับ ผมไม่ได้บอกว่านัดรับลดให้ 100 ผมบอกว่า "มารับเอง" ลดให้ 100 เดี๋ยวผมลงภาพตอนเย็นคับ

แล้วผมไม่ได้บอกด้วยคับว่าผมถูก ให้คนซื้อเขาตัดสินเอาเองครับ ขอบคุณครับ

สำหรับท่านที่เค้ามาจะซื้อแล้วลังเลที่อีกท่านดิสเครดิต อยากให้ตัดสินด้วยแชทนี้ก่อน ถ้าท่านดูแล้วไม่พอใจ ซื้อกับท่านอื่นได้เลยคับ ไม่ว่ากัน

วันแรกที่ติดต่อมาคือ 20 กย

ตัวผมเรียนอยู่เอแบคบางนาถ้าเกิดว่าใครเคยมาหรือผ่านจะรู้ว่ามันอยู่บางบ่อสมุทรปราการซึ่งค่อนข้างจะเป็นปริมณทลแล้ว ถ้าดูตามรูป 1-2 คือตกลงกันว่าจะไปนัดรับของกันที่

BTS บางนา ซึ่งตรงกับวันศุกร์ตามสไตล์เด็กหอคือกลับบ้าน บ้านผมอยู่สุขสวัสดิ์ ซึ่งไปทางพระราม2 แล้ววิ่งทางด่วนต้องตัดผ่านเมกะบางนา ซึ่งผมเขียนไว้แต่แรกแล้วว่านัดรับ เมกะบางนา หัวเฉียว

หรือเอแบค แต่วันนั้นผมกลับบ้านพอดีเลยจะเลยไปส่งที่ BTS บางนาให้ก่อนค่อยตีรถกลับบ้านซึ่งก็เลยไปอีก 10 โลผมก้โอเค แล้วผมอาสาจะไปหาซาต้า ซึ่งที่หอผมไม่มีก็เลยขอลองไปดูที่บ้านเผื่อ

จะติดอยู่กับกล่องอื่น ซึ่งวันศุกร์ที่ 20 คงไปส่งไม่ทันแล้ว แล้วก็ด้วย ตัวผมเองก็ไม่อยากลดไปกว่านั้นด้วย แล้วพอ 5 ทุ่มครึ่งเป็นครั้งสุดท้ายที่ผมตอบวันแรก ซึ่งผมคิดว่าเขาคงไม่เอาแล้ว ก็จากกันด้วยดี เพราะราคาอาจจะยังไม่พอใจ

วันเสาร์ที่ 21 กย พี่เขาทักมาตอนเช้า พี่เขาขอลดเหลือ 650 ผมโอเคตกลง แต่วันนั้นตรงกับวันที่ผมไปพัทยา เลยขอนัดรับเป็นพรุ่งนี้ พี่เขาสะดวกช่วงเช้าก่อนบ่าย แต่ผมสะดวกหลังเที่ยง

อะเวลาคงไม่ตรงกันไมสะดวก แล้วเขาก็หายไปโอเควันที่สอง คงไม่เอาแล้ว ก็จากกันอีกรอบ ผมก็ไม่ได้คิดอะไร

วันอาทิตที่ 22 กย ทักมาว่ารับได้กี่โมง ผมก็เอ้าสรุปเอาหลอ แต่คือผมกลับจากพัทยาผมก็มาหอเลย เพราะจากพัทยากลับมาบางบ่อมันใกล้กว่า เพราะกลับจากพัทยาต้องผ่านเอแบคอยู่แล้ว ผมเลย

กลับหอเลยไม่ได้กลับบ้าน ซึ่งของอยู่ที่รถผมตลอดพร้อมส่งให้ได้ แต่ว่าถ้าจะให้ไปจากเอแบคไป BTS บางนา 37 กิโล ตามภาพ ไป-กลับ ซึ่งตัวผมเองไม่สะดวกไปถึงตรงนั้นเลย

ขอเจอกันที่เมกะบางนาได้หรือเปล่า แล้วผมเขียนว่า มารับเองผมลดให้ 100 นึงอันนี้ผมผิดเองที่เขียนไม่เคลียร์ คำว่ามารับเองของผมคือมารับเองที่เอแบคบางนา อันนี้ผมขอโทษแกไปแล้วตามใน

แชท สุดท้ายมีปากเสียงกันตามภาพคับ ใช้วิจารณญาณเอาเลยคับ ขอบคุณคับ

OverclockZone Member 27940's Avatar

อ่านๆดูเหมือนคนขาย เล่นขายของเลย 55555

Quote Originally Posted by 27940 View Post
    อ่านๆดูเหมือนคนขาย เล่นขายของเลย 55555
    ยังไงคับพี่ รบกวนหน่อยคับ จะได้นำไปปรับปรุงคับ

Bookmarks

Bookmarks