Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับเกี่ยวกับ 6600GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับเกี่ยวกับ 6600GT

6600GT นี้เที่ยบรุ่นกับ พวก 7xxx ได้ประมาณรุ่นไหนครับ

กำลังมองหาการ์ดจอ ตัวใหม่อยู่นะครับ

ตัวเก่า มันลาโลกไปแล้ว -*-

7300GT ครับ เล่นเกมส์ได้พอๆ กัน

Comment

Originally posted by ise View Post
      7300GT ครับ เล่นเกมส์ได้พอๆ กัน
      ใช่งับ

Comment

สมัยก่อนซื้อมาเกือบหมื่น เดี้ยวนี้ราคาถูกจนไม่อยากขายทิ้งเปลื่ยนเลย

Comment

เอามาแลกกะ S3savage4 ผมป่าว อิอิ

Comment

6600gt ddr3 เล่น need for speed carbon ปรับสุดได้ป่าวครับ

Comment

เทียบได้กับ 7300 GT DDR2 เท่านั้นครับ บางที 7300 แรงกว่าด้วยซ้ำครับสำหรับบางยี่ห้อ

ส่วน need for speed carbon 7600 GT ยังปรับได้กลางๆครับ ถ้าจะไห้ลื่นก็ 7900GS,X1950

ขึ้นไป 6600GT ก็ปรับต่ำๆหน่อยครับ

Comment

Working...
              X