Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามวิธีปิดเสียงเตือน Y430 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามวิธีปิดเสียงเตือน Y430 ครับ

เมื่อเราเปิดเครื่องแล้วจะถอดสายชาจแบตเตอรี่ หรือเปิดเครื่องแล้วจะเสียบสายชาจแบตเตอรี่มันจะมีเสียงเตื่อนตลอดและดังมากๆ และจะทำให้คนรอบข้างรำคาญได้เมื่อเราเอาไปใช้ในที่ทำงาน จึงอยากจะถามว่าพอจะมีวิธีปิดเสียงมันได้มั่งใหมครับ ไม่รู้จะมีคนมาตอบให้รึป่าว เพราะเคยถามไปกระทู้นึงเรื่องกล้องมืด ก็ไม่มีใครสนใจเลย

เงียบ

Comment

อยากรู้เหมือนกัน เสียบไฟแล้วดัง ตู๊ด

เพื่อนชอบนึกว่าเราทำเครื่องแฮงค์ 5555+

วิธีผมก็ เสียบไฟให้เสร็จก่อน ละค่อยเปิดเครื่องครับ

Comment

Working...
      X