Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ด(ร้อน)แรง มากๆ มีใครชิปเซ็ตร้อนเท่าใหรกันคราบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมนบอร์ด(ร้อน)แรง มากๆ มีใครชิปเซ็ตร้อนเท่าใหรกันคราบ

ร้อนมาก ๆ ของท่านร้อนอย่างนี้กันใหม นี้เล่น Company of Heroes 5 นาที ไป 60-65c เลย (ปกติ55c) นี้ใช้ VGA ON BOARD เล่น ครับ

Last edited by TWK.; 23 May 2007, 00:41:42.

ของผมอ่าใช้วีจีเอเล่นก็ยังร้อนตับแตก ของผมน่าจะร้อนกว่าของคุณนะเพราะเอานิ้วไปแตะไม่ได้เลยร้อนมาก ถ้าเอาไปแตะพองแน่ๆ อ่อลืมบอกไป ชิบเซตของผม nForce 2 บอกได้คำเดียวครับร้อนตับแตก ผมเลยใช้ไอ้ซิ้งที่มีพัดลม อันเล็กๆ ติดใส่อาครับพอช่วยได้บาง เหอะๆ ลองหาซื้อดูนะครับไม่เกิน 120

Comment

ผมก็เล่นอยากเล่นเหมือนกันนี่โหลดอยู่ แต่ผมไม่ค่อยร้อนแฮะเวลาเล่นเกมส์
      สงสัยถอดฝาออกจนเหลือแต่โคลงเคส เมนบอร์ดไม่ค่อยร้อน(ประมาณ42-45 vgaแยก)

Comment

Working...
      X