Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณภูิมิปกติมั้ยคับ "ASUS EN8800GT 1 G"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุณภูิมิปกติมั้ยคับ "ASUS EN8800GT 1 G"

อุณหภูิมิปกติมั้ยคับ ASUS EN8800GT 1G
    ประมาณ 62 C ปกติมั้ยคับ ในอุณหภมิห้องปกติ ไม่เปิดแอร์
    ใช้งานปกติ ยังไม่ได้ลองกับ พวก เกม 3 D โหดๆเลย
    อุณหภมิ ล่อไป 62 C แล้ว
    ช่วยชี้แจงทีคับ

สบายๆ เกินร้อยค่อยว่ากัน...

Comment

8600GTS Silentของผมเทสเมื่อคืนสดๆ เฉียด100อยู่1-2องศาเอง
      โอยต้องหาพัดลมโดยด่วน ไม่ก็ปล่อยถ้าได้ราคางาม

Comment

ผม 8800 GT อยู่ที่ 56 ครับ
        อาจจะถึง 60 ได้ถ้าความร้อนในเครชสะสม

Comment

ของผมก็ซื้อมาแต่เครมไปและเซนเซอความร้อนกับพัดลมไม่ทำงานดูในgpu-zแล้วไม่เห็นเลยเอา9800+มาแทนแว้ว

Comment

Working...
          X