Announcement

Collapse
No announcement yet.

sink ram การ์ดจอ ใช้อะไรติดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• sink ram การ์ดจอ ใช้อะไรติดครับ

sink ram การ์ดจอ ใช้อะไรติดครับ มี sink แล้วไม่รู้จะติดยังไง

กาว 2 หน้า แบบบาง

Comment

กาวตราช้าง 555

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
        กาวตราช้าง 555
        แล้วถ้าเผื่อจะเอาออก(เวลาไปเคลม)จะเอาออกยังไงครับ กลัวมันพัง

Comment

ใช้ซิลิโคลนที่ท่านมีติดแล้วใช้กาวร้อนติดให้รอบซิ้งเลย 555
          (ผมใช้วิธีนี้อยู่ ถ้าการ์ดมันร้อนมากๆน่ากลัวกาวร้อนจะหลุดเหมือนกัน)

Comment

thermal tape ถ้าหาไม่ได้ ก็กาว 2 หน้า แบบบาง

Comment

Originally posted by tassapon View Post
              thermal tape ถ้าหาไม่ได้ ก็กาว 2 หน้า แบบบาง
              24กุมภา ถามเจได ถามทีเค ถามเซฟเวย์ ไม่มี thermal tape ขายเลยครับ บูซิติกมีป่าวไม่รู้ไม่ได้ขึ้นไปถามอะนะ

Comment

Originally posted by alec View Post
                24กุมภา ถามเจได ถามทีเค ถามเซฟเวย์ ไม่มี thermal tape ขายเลยครับ บูซิติกมีป่าวไม่รู้ไม่ได้ขึ้นไปถามอะนะ

ก็ปกติเค้าไม่ได้ขายแยกเป็นเทปนี่ครับ เค้าขายรวมกับซิงค์

Comment

ก็ถึงบอกงายว่าไปถามที่ร้านแล้วมานม่ายมีขายอะ
                  จขกท จะได้ไม่ต้องไปถามอีกรอบไง อิอิ (เคยเห็นมีขายที่ TK ของยี่ห้อคูลเลอร์มาสเตอร์แผ่นเท่าปาสเตอร์ยาราคาก็หลายร้อยอยู่เท่าที่จำได้เมื่อนานนนนนนนนนนนมาแล้ว พอจะซื้อมาใช้ละไม่มี แย่ๆ)

Comment

Working...
                  X