Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถามเรื่องอุณหภูมิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถามเรื่องอุณหภูมิ

สเป็ก ตามลายเซ็นเลยครับ Phenom X4 9550
    เพิ่งประกอบ ลงวินโดวเสร็จ มะวานเลยย
    สงสัยอุณหภูมิ นิดนึง ว่าผิดปกติหรือป่าว
    เปิดใหม่ๆอยู่ที่35-37

เล่นundercover ร้อนน55-60กว่าแน่ะครับ
    แบบว่านั่งเล่นๆอยู่รู้สึกได้เลยอะ ร้อนหน้าแข้งมาก

การ์ดจอก้อปาไปเกือบ60 องศา

แล้วตอนประกอบ ผมไม่ได้ทา ซิลิโคนด้วย เป็นไรมั้ยฮะ
    พอดีลืม ถามเพื่อนมันบอกไม่ต้องทาก้อได้

กำลายเซ็นไม่ขึ้นอุส่าทำ -*-
    CPU: Phenom X4 9550
    MB: Asus M3A78-EM
    PSU: CoolerMaster eXtreme Power Plus 500W
    GPU: Gigabyte ATi HD3850 512MB
    Ram: Kingston DDR2 1G/800 x2
    HDD: Seagate 250G SataII

Comment

ปกติที่สุดเลยครับ

Comment

ขอบคุนครับ

Comment

Working...
        X