Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800gt ตัวการ์ดมันร้อน ปกติดีป่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800gt ตัวการ์ดมันร้อน ปกติดีป่าวคับ

winfast 9800gt 512
    จับดูตอนเล่นเกม
    รู้สึกเลยว่าร้อนอะคับ
    มัน ปกติรึปล่าว

ผมว่ามันผิด ปกตินะ ของผมตอนนี้ เดิมๆไม่ oc เปิด คอมพอบูตแล้ว ภาพค้าง แตก ล่าสุด บูตแล้วจอดำ ใช้ไม่ได้ พรุ่งนี้จะกลับบ้านไปดูอีกที ว่ามันเสียหรือเปล่า ผมว่ามันมีปัญหาทั้ง ล็อตแน่ๆ px9800gt รู้สึกคนถามกันบ่อย

Comment

Originally posted by naltakeb View Post
      winfast 9800gt 512
      จับดูตอนเล่นเกม
      รู้สึกเลยว่าร้อนอะคับ
      มัน ปกติรึปล่าว
      จะไปจับมันทำไมครับ...มันร้อนหมดแหละครับ...ปกติ...

Originally posted by Tanoi2006 View Post
      ผมว่ามันผิด ปกตินะ ของผมตอนนี้ เดิมๆไม่ oc เปิด คอมพอบูตแล้ว ภาพค้าง แตก ล่าสุด บูตแล้วจอดำ ใช้ไม่ได้ พรุ่งนี้จะกลับบ้านไปดูอีกที ว่ามันเสียหรือเปล่า ผมว่ามันมีปัญหาทั้ง ล็อตแน่ๆ px9800gt รู้สึกคนถามกันบ่อย
      ถ้าภาพแตกๆเลยนี่...เอาไปเคลมดีกว่าครับ...ผิดปกติ....

Comment

แล้วจะไปจับมันทําไมล่ะครับ

Comment

Working...
        X