Announcement

Collapse
No announcement yet.

Huawei Y9 prime จอเต็มไร้ติ่ง สภาพใหม่ 95% ประกันเหลือยาวๆ 10 เดือน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Huawei Y9 prime จอเต็มไร้ติ่ง สภาพใหม่ 95% ประกันเหลือยาวๆ 10 เดือน

spec: kirin710f/ram4/rom128 กล้องหลังสามตัว กล้องหน้าเด้งได้

ประกันเหลือ 10 เดือนครับ

ใช้เองมือเดียว ไม่เคยตก ไม่โดนน้ำ ไร้รอยหนัก สภาพ 95%++ เผื่อรอยขนแมวเคสกัดไว้หน่อยครับ ด้านหลังติดเคฟล่า+กระจกกันรอยกล้องหลังแล้ว สบายใจไร้รอยแน่นอน หน้าจอติดฟิล์มตลอด ใต้ฟิล์มไร้รอย 100%

มีเครื่อง+เคส+หูฟัง+สายชาร์จของเดิมติดกล่องทั้งหมดครับ(ไม่มีกล่อง)

ขอขายที่ 4,990 บาท นัดรับได้ปราจีนหรือส่ง ems/kerry ได้ครับ

Line: civilthegreat / 064-995-5635
    Attached Files
    Last edited by civilzaza; 7 Oct 2019, 21:37:53.

++

Comment

++

Comment

วันเสาร์เช้า-อาทิตย์เย็น นัดรับได้ กทม ครับ

Comment

++
          Last edited by civilzaza; 7 Oct 2019, 21:37:02.

Comment

ปรับราคาเหลือ 4,990 ครับผม

Comment

++

Comment

ขายแล้วครับ

Comment

Working...
                X