Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบไม่เกิน6000 จะซื้อPSU+การ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบไม่เกิน6000 จะซื้อPSU+การ์ดจอ

คือผมมีงบไม่เกิน6000 พี่ๆช่วยแนะนำPSUกับการ์ดจอทีคับ การ์ดจอผมกะจะเอามือ 2 อ่ะคับ
    แล้วผมจะหาซื้อของมือ 2 ได้ที่ไหนบ้าง
    แล้วเดือนหน้าจะมีงานCommartแล้ว ถ้าผมรอซื้อที่งาน ราคามันจะถูกกว่ามือ2ป่าวคับ

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

การ์ดจอ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=399620

Comment

ราคาที่งานคอมไม่ถูกไปกว่าข้างนอกหรอกครับ

อย่างผมเจอมากับตัวเอง คือตอนนั้นไปเดินเล่นแล้วไปเห็น8800gtเลยลองถามราคาดูปรากฏว่า6000+
      งงเลยครับ ทั้งๆที่มันตกรุ่นไปนานแล้วและตอนนั้น9800GTX+ก็มาแล้วด้วยงงเลยมันกะฟันเอาเนื้อๆเลย
      สรุปซื้อที่ พันทิพย์ดีกว่าครับ

ส่วนเรื่องที่ให้แนะนำ

psu raidmax rx-ss 530w 1500.-
      VGA ASUS EN8800GT 1GB 4490.-
      total 5990.-

คุ้มครับ

Comment

4850 มือสอง 4500
        psu icube 650w 2300

6800

โอ๊ะ เกินงบ

Comment

Originally posted by chengtenor View Post

Comment

ขอบคุณมากๆ กับทุกคำแนะนำคับ

Comment

อย่าไปงาน มหากรรม โล้ะของเน่า ของดีมีน้อยแถมต้องแย่งกันตาแตก แถมใช่ว่าจะถูกว่าในพันทิพย์และในเวปนี้อีก

Comment

Originally posted by chengtenor
                total 5990.-
                ตามนี้ครับ ถ้าอยากได้รุ่นสูงกว่านี้ก็ ดูของมือสองเว็บเรานี่ล่ะ แหล่มแล้ว

ปล.8800GT ตัวนี้ยังเหลืออยู่หรือปล่าวครับ ผมไปหามาไม่เจอเลย T_T

Comment

พี่ๆ บอร์ดนี้ช่างน้ำใจงามจริงๆคับ T-T

Comment

ออกไวๆ ราคาดี

Comment

Working...
                    X