Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายแทปเล็ต Teclast P80 PRO จอ 8 นิ้ว รุ่น 3/32 อุปกรณ์ครบ สภาพใหม่ ราคาแบ่งปันกันครับ

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายแทปเล็ต Teclast P80 PRO จอ 8 นิ้ว รุ่น 3/32 อุปกรณ์ครบ สภาพใหม่ ราคาแบ่งปันกันครับ

ขายแล้วนะครับ จัดส่งเรียบร้อยครับ ขอบคุณพื้นที่นี้ครับ

Teclast P80 PRO จอ 8 นิ้ว รุ่นอัพเกรด Rom3, Ram 32, Android 7.0

รุ่นนี้ WIFI อย่างเดียวนะครับ รับได้ทั้ง 2.4 และ 5.0
    มีช่องต่อออกทีวี ผ่านสาย Micro HDMI (ไม่มีให้นะครับ)
    หลักๆ ผมเอาไว้ใช้แต่ในบ้าน ไว้อ่านการ์ตูน ดูหนังบ้าง แบตยังอึดครับ อยู่ได้ทั้งวัน
    อายุประมาณ 7-8 เดือนครับ ใช้น้อย สภาพใหม่มากครับ ดูรูปได้เลยครับ

สาเหตุที่ขาย คิดว่าจะใช้เป็นตัวหลัก เลยจะเปลี่ยนไปซื้อแบบใส่ซิม โทรเข้าออกได้ครับ

อุปกรณ์ครบ
    1. ตัวแทปเล็ต ติดฟิล์มกันรอยมาจากโรงงานแล้ว พร้อมกล่อง
    2. เคสตรงปก ตรงรุ่น
    3. ที่ชาร์จ และอแดปเตอร์
    4. เมมโมรี่ 16G
    5. การ์ตูน EBook หลายเรื่อง (ถ้าต้องการ จะโหลดลงเมมให้ครับ)

รูปจริงครับ

รับ WIFI ได้ทั้งสองความถี่

สเปคเครื่องครับ

หลักๆ ผมเอาไว้อ่านการ์ตูน (ถ้าต้องการ จะโหลดลงเมมไปให้ครับ มีหลายเรื่อง)

มี Play Store โหลดเกม แอฟต่างๆ ได้ครับ

รูปตัวเครื่องครับ

อยากดูเพิ่มเติมตรงไหน ทักมาได้นะครับ ยินดีส่งเพิ่มเติมให้ดูครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by supergto; 2 Nov 2019, 10:19:22.

เสียงดังดีไหมครับ ตัวนี้ ถ้าจะเอามาดูหนัง ดูซีรี่ย์

Comment

Originally posted by nikons View Post
      เสียงดังดีไหมครับ ตัวนี้ ถ้าจะเอามาดูหนัง ดูซีรี่ย์
      ดังพอใช้ครับ ผมก็ลงแอฟเสริมช่วยด้วยครับ
      Last edited by supergto; 3 Oct 2019, 12:12:56.

Comment

อัพเดตครับ

Comment

สนใจสอบถามได้นะครับ

Comment

ถ้าอยู่อุบลมาลองเล่น ลองสัมผัสได้นะครับ ราคาต่อรองพูดคุยกันได้ครับ ^^

Comment

รวมส่งลดได้เท่าไหร่

Comment

Originally posted by supoj448 View Post
                รวมส่งลดได้เท่าไหร่
                รวมส่ง Kerry ผมขอราคา 2,400 บาทได้ไหมครับ (ในเช็ตแถมเมม 16G ให้ 1 อันด้วยครับ)

Comment

ขอบคุณครับ
                  Last edited by supergto; 2 Nov 2019, 10:19:50.

Comment

หน้าจอแสดงผลแบตเตอรี่ครับ

Comment

สอบถามได้นะครับ ยังอยู่นะครับ

Comment

สอบถามได้นะครับ

Comment

สนใจก็ทักมาได้นะครับ

Comment

ยังอยู่นะครับ สนใจสอบถามกันได้ครับ

Comment

ปรับราคานะครับ 2,300 บาท รวมส่งครับ
                              Last edited by supergto; 2 Nov 2019, 10:20:01.

Comment

Working...
                              X