Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายยกชุด BenQ W1110+จอ 84"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขายยกชุด BenQ W1110+จอ 84"

ขายยกชุด BenQ W1110+จอ 84"
    1.BenQ W1110 Projector อายุหลอด 1177 ชม.+ แว่น 3d 2อัน+ขาแขวน vertex
    2.จอ Vertex Fixed Frame ขนาด 84'' 16:9
    3.สาย hdmi kaiboer ยาว 7 เมตร
    ของใช้งานปกติไม่เคยเสียไม่เคยซ่อม สภาพเดิมๆ หลอดเดิม อายุเครื่อง 2 ปี ขายยกชุด 9990 บาท ไม่ส่งนะครับขอเป็นรับเองนะครับจอกล่องยาวมาก มาลองดูภาพลองเครื่องก่อน ถูกใจก็ยกไปได้เลยครับ
    ผมอยู่พนัสนิคม ชลบุรี สนใจ 0875862525 เจ

- - - Updated - - -

Last edited by mafia2525; 11 Oct 2019, 21:21:38.

Comment

ปรับราคาครับ มายกไปได้เลย

Comment

จอมีแล้วอยากได้แต่ตัวเครื่อง ลดได้มั้ยครับ
        และวันหยุดจะมากทม.บ้างมั้ยครับ

Comment

Originally posted by amnuaymp View Post
          จอมีแล้วอยากได้แต่ตัวเครื่อง ลดได้มั้ยครับ
          และวันหยุดจะมากทม.บ้างมั้ยครับ
          ช่วงนี้ยังไม่ได้เข้าเลยครับ ขอยกชุดก่อนครับสุดๆเอาไปเหลือ 12000 ครับลดเป็นค่าเดินทางให้

Comment

ราคาสุดท้าย

Comment

เหลือ 11000 แล้วครับ

Comment

ถามไดครับ

Comment

ราคานี้ถึงวันอาทิตย์นี้เท่านั้น ไม่ออกเก็บ

Comment

Working...
                  X