Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ X1600pro กะชิป NFORCE บน AM2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ X1600pro กะชิป NFORCE บน AM2

การ์ดจอ X1600pro Pci-ex หรือ่ตะกูล X ของ ATI ใส่กะเมนบอร์ดที่ใช้ชิปตระกูล NFORCE บน ซ็อกเก็ต:AM2 ไม่ได้ หรือคับ ใครมีความรู้ช่วยตอบหน่อยพอดีจะซื้อบอร์ด ซ็อกเก็ต:AM2นะคับ

หรือได้ ไม่ได้ยังไงช่วยแนะนำหน่อยนะคับ

ปล.แนะนำเมนบอร์ดได้ด้วยก็ดีคับ ใครใช้ตัวไหน ดีไม่ดียังไง พอดีเพิ่งเริ่มเล่น amd นะคับ

ขอบคุณคับ

ใช้เบอร์ดที่ใช้ ชิป ATi ของ DFI น่าจะเข้าท่าดีครับ

Comment

ถ้าเป็น nForce 5xx ไม่มีปัญหาครับ ใช้ได้

Comment

ใส่ได้ครับ แต่ไม่ดีเท่าชิบของค่ายเดียวกัน

Comment

ไม่มีปัญหาครับ

Comment

เพิ่งซื้อมาเมื่อวานนี้ asus m2n-e nf570+x1600pro ใช้ได้ไม่มีปัญหา หุหุ

Comment

Working...
            X