Announcement

Collapse
No announcement yet.

แปลงเคสATX ทิ้งแล้ว นำมาแปลงเป็นเคสเล็ก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แปลงเคสATX ทิ้งแล้ว นำมาแปลงเป็นเคสเล็ก

ห้องเงียบตายสนิท มาอัพขำๆเคสทิ้งแล้วเอามาแปลงเป็นเคสเล็กๆกับเศษอคิลิกหนาๆ งานไม่เนียนทำสนุกๆครับ

สวยดีครับ แต่สงสัยว่าลมในเคสจะผ่านมาจาก Power supply อุณหภูมิโดยรวมเป็นอย่างไรบ้างครับ เพราะปกติลมเข้าจากข้างหน้า จะผ่าน HDD ซึ่งไม่มีความร้อนสูง แล้วแยกย้ายไป CPU, GPU, Power Supply อาจจะมีวนในเคสบ้าง

Comment

แจ่มเลยครับท่าน

Comment

แวะมาดู

นอกจอผมทำงาน DIY ที่สภาพดูแทบไม่ใด้ เยอะแยะไปนะ 55 เน้นไช้งานไม่เน้นสวยงาม โดยเฉพาะงานเชื่อมนี่ยับเยิบป่นปี้ เหล็กทะลุรูเบ้อเร่อ

ของ จขทก นี่ถือว่าสวยไช้ใด้เลยล่ะขอรับ

Comment

ขอบคุณครับที่เอามาให้ดู สมาชิกเก่าๆห้อง Mod ร้างหายตายจากกันไปหมดแล้ว (ลูกบวชกันแล้ว + +)

Comment

แปลกเคสเล็กใช้อีก1เคส ไม่มีปัญญาซื้อของแพง

Comment

Comment

Comment

แจ่มครับ
                  sigpic
                  "No matter where you are, always keep a good poker face."

Comment

แจ๋มเลยครับ

Comment

ดูเป็นระเบียน ดูเรียบร้อยดี ครับ

Comment

Working...
                      X