Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI X570-A PRO

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] MSI X570-A PRO

ขาย : MSI X570-A PRO

ราคา : 4,200 รวมส่งแล้ว (ไม่ส่ง ลด 200) งดต่อราคา พอใจจะปรับราคาเอง

ติดต่อ : Inbox ครับ

ประกัน : Synnex เริ่ม 11 / 07 / 2019 ถึง 10 / 07 / 2022 -- อายุใช้งาน 2 เดือน --

ข้อมูลอื่นๆ :
    1. Update Bios ล่าสุดเป็น H40 แล้ว Boost ได้ตามที่ AMD ประกาศ
    2. เพิ่งถอดจากเครื่อง วันที่ 8 / 10 / 2019 ผู้ขาย(ผม)ไม่มีประกันให้นะครับ อยู่ในประกันไปเคลมกับ Dist นะครับ
    3. มีตำหนิที่ ฝาหลัง (Backplate)
    4. สาเหตุที่ขาย สมทบทุนไปรุ่นที่สูงกว่า

---ขอบคุณที่อ่านนะครับ---

(เว้นไว้สำหรับรูปสินค้า)

ผลเทส(ก๊อปมาจาก https://www.overclockzone.com/forums...1#post76436813)

Comment

ขอเบอติดต่อหรือไอดีไลน์ หน่อยครับ

Comment

Originally posted by num1984 View Post
        ขอเบอติดต่อหรือไอดีไลน์ หน่อยครับ
        pm ไปแล้วนะครับ ขออภัยถ้าตอบช้านะครับ

Comment

Comment

Working...
          X