Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ของแท้] [ของใหม่ มือ1] ADIDAS QUESENCE BURGUNDY {b37907} EUR42 UK8 US8.5 = 1,730THB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] [ของแท้] [ของใหม่ มือ1] ADIDAS QUESENCE BURGUNDY {b37907} EUR42 UK8 US8.5 = 1,730THB

ADIDAS QUESENCE (BURGUNDY / BLACK)
    (Collegiate Burgundy / Chalk White / Core Black) - Art. No: B37907

เป็นของแท้ มือ1 จาก SHOP ATMOS ครับ ราคาเต็ม 3800 บาท ขอขายที่ ขายแล้วครับ บาทรวมส่งEMS หรือ KERRY ครับ

ของใหม่มือ1 100% ดูได้จากรูป outsole (พื้นรองเท้า) ด้านล่างได้เลยครับ ไม่มีรอยใดๆทั้งสิ้น

สีแดงสวยงามมากครับ ตัวนี้แนะนำเลยครับ
    วัสดุที่ใช้ตัดเย็บเป็นหนังกลับสีแดง เบอร์กันดี และใช้ผ้าตาข่าย mesh ในส่วนของด้านหน้ารองเท้า
    ช่วยให้ระบายอากาศได้ดี ไม่อับชื้น
    ดีไซส์ก็ 90s มากๆ จะเรียกได้ว่าเป็น old school ก็ได้แต่ In sole ด้านในเป็นเทคโนโลยีใหม่ สวมใส่นุ่มสบายเท้า
    จะใส่เดินนาน เดินยาว เดินสั้น ก็ไม่มีปัญหาใดๆ ใส่สบายไม่ปวดเท้าแน่นอน

LINE: best.ktm

Last edited by best1; 18 Oct 2019, 20:05:30.

อนุญาติดัน

Comment

ดันครับ

Comment

Working...
      X