Announcement

Collapse
No announcement yet.

SS Note9 เครื่อง งานไต้หวัน ไว้สำรองครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] SS Note9 เครื่อง งานไต้หวัน ไว้สำรองครับ

ขาย : SS Note 9 งาน ไต้หวัน ไว้สำรองครับ ผมนำมาสำรอง เล่น line lite ฟัง joox โทรเข้าออก ครับ
    ราคา : 1000 รวม Ems สภาพสวยๆ
    ิติดต่อ : Line : check.me
    อุปกรณ์ : กล่อง สาย adapter แนะนำใช้ของดีๆชาร์ตนะครับ เพราะที่แถมมาค่อนข้างไม่ดี และมี หูฟัง
    อ่านก่อนนะครับ
    *เครื่อง 4 core แรม 1GB เพราะฉนั้น เวลาทำอะไรจะหน่วงๆครับ แนะนำเป็นเครื่องสำรอง โทรเข้าออก เล่นเน็ต พอไหวครับ ย้ำ Line facebook Ig ได้แต่อาจจะหน่วง เกมตัดทิ้งไปได้เลย
    *2ซิม 4g
    *กล้อง หน้า-หลัง ค่อนข้างใช้ได้ ออโต้ โฟกัส โฟกัสได้ ไม่ได้แย่
    * สแกนนิ้วมือได้
    *4g wifi bluetooh ได้
    *Battery พอได้ครับ

ภาพจากกล้องหลัง

ภาพจากกล้องหน้า

สเปกจะมีไว้ตามรูป
    Last edited by gangter; 21 Oct 2019, 15:40:10.

ขายๆดันๆ

Comment

ดันๆ

Comment

ดันนนๆ

Comment

สนใจคะ

Pm. ไปละนะคะ

Comment

มีราคาพิเศษรวมส่งไหมคับ ...

Comment

Working...
            X