Announcement

Collapse
No announcement yet.

Nforce4 939 + Athlon64 ทำไรกะมันได้มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Nforce4 939 + Athlon64 ทำไรกะมันได้มั่งครับ

ตอนซื้อใหม่ ๆ ว่าเทพแล้ว รองรับอนาคตแน่นอลลล
    ผ่านไปไม่ถึง 6 เดือน แม่มโละเปลี่ยนเป็น 940 แต่ตัว 7XX ยังทำต่อ (นี่กรูจ่ายแพงกว่าเพื่อ ???)
    เลยไม่คิดจะสนใจ และ หาข้อมูลเพิ่ม
    แต่ตอนนี้อยากทำให้แรงขึ้น ไม่รู้ว่ามีวิธีอะไรมั่งครับ ตอนนี้ใช้ 3000+ อยู่ มีแบบตัวแปลง Socket บ้างอ่ะป่าว หรือว่า เอาไว้ปลูกสะระแหน่ อย่างเดียว - -"
    ขอบคุณครับ

ก็ Overclock ซิครับ

Comment

เครื่องก่อนผมก็ใ้ช้ 3000+ นี้ล้ะครับ ดูหนัง HD 1080p ไม่ได้เลย เลยup cpu m/b ram ก็ ok ดีครับ

Comment

ลากเล่นเลยครับ แรงขึ้นแน่

Comment

ทำได้ทุกอย่างครับ
          ไช้อยู่เครื่องนึง
          รู้สึกดีกับมันมาก
          แปลกใจจังไม่รู้สึกดีเหมือนผมเหรอ

Comment

ขายดิ มีคนเอาเยอะแยะ

Comment

ก็เหมือนผมแหละครับ ซื้อ AMD 3000+ 939 + board A8R-MVP 2 อย่างโดนไป 11xx แปบเดียว กลายเป็นเศษเหล็ก อิอิ

Comment

ราว3-4ปีที่แล้ว เจอ 3200+ 939 + a8n-sli deluxe

15000 ดูราคาตอนนี้แทบร้อง

Comment

Originally posted by jackson View Post
                  ราว3-4ปีที่แล้ว เจอ 3200+ 939 + a8n-sli deluxe

15000 ดูราคาตอนนี้แทบร้อง
                  บอร์ดตัวนี้ ตัวเทพเลยคับ

Comment

ไกลไปครับ
                    ย้อนไป 3-4 ปี นี้ รุ่น p4 เลย

เอาแค่ ใกล้ๆ ดีกว่ามั้งครับ- -
                    ถ้าอยากจะย้อนกันอ่ะ

Comment

ทำใจครับ มันเป็นสัจจะธรรม
                      (ปัญหามีไว้แก้ ถ้าแก้ไม่ได้ เรียกว่าสัจธรรม) สาธุ !!!

Comment

ขอบคุณมากครับท่าน 5 5 5 5+
                        เอาไว้ปิ้งหมูต่อปายยย - -"
                        3000+ / A8N-E ToT . . . . . . . . . . . . . .

Comment

Working...
                        X