Announcement

Collapse
No announcement yet.

#185/2562>>iPhone 5-6 / VGA / Notebook / ActionCam / Jeans ปิด 12 | 12.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #185/2562>>iPhone 5-6 / VGA / Notebook / ActionCam / Jeans ปิด 12 | 12.58.58

#185/2562>>iPhone 5-6 / VGA / Notebook / ActionCam / Jeans ปิด 12 | 12.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 12-10-2562 เวลา 12.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.SVOA HASEE
    CPU I3-2.4G

ปล่อยเป็นอะไหล่ ของเสียนะครับ

เครื่องสภาพยังใช้ได้ ริ้วรอยตามตัวน้อย
    สีทองเงาสวยเลย
    บอดี้ดี ฝาหลังลายสวย เงาๆ อยู่
    คีย์บอร์ดยังอยู่ครบทุกปุ่ม
    เมนบอร์ด CPU ซิงค์ พัดลม อยู่ครบ
    จอนอกไม่แตก น่าจะแตกใน

ตำหนิ หรืออาการเสีย

เครื่องเปิดไม่ติดนะครับ
    เสียบไฟไม่เข้า เลยเปิดไม่ติด
    เลยไม่สามารถทดสอบอะไรได้มากกว่านี้

.
    ไม่มีแบต ไม่มีแรม ไม่มี HDD ไม่มีสายชาร์จ ให้นะครับ
    มีตัวเครื่องตามรูปที่ลงเลยครับ

ตัวนี้ไม่มีประกันใดๆ นะครับ ปล่อยเป็นซาก

เปิด 400 บาท +ส่งลงทะเบียน 100 บาท

2.iPhone 6 64Gb.

เป็นอะไหล่ สภาพตามรูปเลยครับ
    จอแตก
    มีรอยแกะมาแล้ว
    ไม่มีแบต เลยลองเปิดไม่ได้
    ลองเช็ค IMEI จากฝาหลัง (ตามรูป)
    ใครเอาไปปลุกชีพได้น่าจะคุ้มนะ
    เพราะดูผลจากการเช็คอีมี่ไม่ติดคลาวด์นะ

.
    ❌ตำหนิ คือ❌
    จอแตก
    ไม่มีแบต
    .

อื่นๆ พิจารณาตามรูปครับ
    .
    ตีเป็นของเสีย ไม่มีประกันนะครับ
    .
    เปิด 300 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

3.EN8500GT SILENT MAGIC

.
    การ์ดจอสภาพดี สวยๆ เดิมๆ
    ใช้งานได้ปกติ ดูตามรูปเลยครับ

specs ต่างๆ ดูตาม Link เลยครับ
    https://www.asus.com/Graphics-Cards/...pecifications/

รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ
    .

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

4.DV1 Action camera

กล้องสภาพสวยๆเลยครับ
    ของเก็บนาน นานจนแบตเสื่อม
    ตอนนี้ถ้าเสียบไฟเปิดติดนะครับ
    ถอดสายดับเลย
    เอาไปทำดูครับ ปล่อยแบบนี้เลย
    .
    รับประกัน 3 วัน ว่าเสียบไฟเครื่องเปิดติดแน่นอน
    .
    เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

5.ลำโพงยกกอง

ได้มาแบบนี้เลยครับ
    สภาพตามที่เห็น ถือว่าพอใช้ได้
    ไม่ได้ทำความสะอาดอะไรทั้งนั้น
    มาไงไปงั้นครับ
    ได้ไปทั้งหมดตามในรูปเลย
    พร้อมทั้งสายด้วย ให้หมดกองเลย
    ไม่ได้ลอง แต่ประกันใจให้ 3 วัน ตามปกติครับ

เปิด 200 บาท +ส่งธรรมดา 100 บาท(หนักเกือบ 3 กก.)

6.PowerColor AX7770-1GBD5-DH

การ์ดจอสภาพยังถือว่าดีครับ
    การใช้งานก่อนเก็บปกติดี
    spec ต่างๆ ดูตามลิงก์เอานะครับ
    https://www.techpowerup.com/gpu…/pow...-7770-v2.b1382

ให้เขาเอาไปลองเปิดมาแล้ว เครื่องเปิดติดเข้า Bios ได้
    แต่เข้าวินโดว์จอมืด ไม่ได้ลองทำอะไรต่อ ลองแค่นี้ (Driver ก็ไม่ได้ลง)
    ประกันใจให้ 3 วันครับ ตามที่แจ้งว่าเปิดติดแน่นอน

เปิด 250 บาท + ส่งลงทะเบียน 50 บาท

7.iPhone 5 16 Gb.

ปล่อยเป็นอะไหล่นะครับตัวนี้
    สภาพเครื่องก็ตามรูปนะครับ

เครื่องไม่มีจอ
    ไม่มีแบต
    ไม่มีถาดซิม

ลองต่อคอมให้แล้ว
    ผลเทสตามรูปเช่นกันครับ
    ติดหรือไม่ติด พิจารณาเลยครับ
    หรือเอา IMEI ไปตรวจสอบเองได้เลย
    .
    ��รับประกัน 3 วัน ว่าบอร์ดเปิดติดแน่นอน

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

รายการกางเกงยีนส์ราคาเปิด 190 บาท ทุกรายการ
    ใส่รายการ แล้วตามด้วยราคานะครับ
    เช่น 028_Diesel Zathan 8B6 / 500
    เลขอาจจะไม่เรียง แต่ให้ยึดตามเลขเวลาใส่ราคา
    ทุกรายการค่าส่งลงทะเบียน 50 บาท (หลายตัวคิดราคาพิเศษให้)

168_Tommy Hilfiger Hudson Fit
    V
    V
    V

------------------------------------------------------

171_Giordano Khakis Straight Fit
    V
    V
    V

------------------------------------------------------

175_Gasoline&Garage red tab

177_Sugar caneJeans 23321CE

179_Vintage Girls LU0979

182_Giordano Jeans GHYHA Straight Fit

183_GUTZ Jeans

185_Volcom Australia A1911276

186_Uniqlo Jeans ผ้าพลิ้ว

192_Diesel ZAGHOR 8AT

197_ELLE outdoor
    V
    V
    V

159_Valcom Ergo Jeans A19391163467-00
    V
    V
    V

134_Billibong woman
    V
    V
    V

088_Diesel Wonnha 70Z
    V
    V
    V

Line : kerospeed

2/300/0899946352

Comment

Originally posted by tonson8 View Post
      2/300/0899946352
      ขอบคุณที่เปิดให้ครับ

ราคาล่าสุด

2.iPhone 6 64 Gb. 300 k.tonson8

Comment

Iphone 6 350 บาท/0956856951

Comment

2.ไอโฟน6 /360.-

Comment

Comment

Originally posted by PoUnD View Post
              Iphone 6 350 บาท/0956856951
              Originally posted by tech_999 View Post
              2.ไอโฟน6 /360.-
              Originally posted by oou13 View Post
              ขอบคุณทุกๆ ท่านครับ

ราคาล่าสุด

2.iPhone 6 64 Gb. 360 k.tech_999

Comment

2.450
                0915845844

Comment

Originally posted by polovan View Post
                  2.450
                  0915845844
                  ขอบพระคุณครับหลวงพี่

ราคาล่าสุด

2.iPhone 6 64 Gb. 450 k.polovan

Comment

2.500
                    อ้าว ไม่มีคนแข่ง

Comment

Originally posted by polovan View Post
                      2.500
                      อ้าว ไม่มีคนแข่ง
                      ขอบคุณที่เพิ่มให้ครับ

XXXปิดประมูลXXX

Comment

Working...
                      X