Announcement

Collapse
No announcement yet.

P20 pro เครื่องสำรอง ใช้งานได้ปกติ ยกกล่อง 5,900 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] P20 pro เครื่องสำรอง ใช้งานได้ปกติ ยกกล่อง 5,900 บาท

ขายแล้วครับ ขอบคุณทุกท่านที่สนใจ
    Last edited by Lovejoshua; 20 Oct 2019, 16:50:11.

สั่งฝาหลังใหม่มาแล้ว เปลี่ยนแล้วสวยเลย

Comment

เงียบนักปรับราคาไปที่ 4,900 บาทถ้วนขายตามสภาพไม่มีดราม่า อุปกรณ์แท้ครบยกกล่อง คู่มือ เข็มจิ้มซิม ชุดซุปเปอร์ชาร์จ กล่อง case

Comment

เงียบนักปรับราคาไปที่ 4,900 บาทถ้วนขายตามสภาพไม่มีดราม่า อุปกรณ์แท้ครบยกกล่อง คู่มือ เข็มจิ้มซิม ชุดซุปเปอร์ชาร์จ กล่อง case

Comment

มีรูปไหมครับ

Comment

Originally posted by paspio001 View Post
            มีรูปไหมครับ
            อัพโหลดลงไม่ได้ แอดไลน์เข้ามาเดี๋ยวส่งให้ดูครับ

Comment

Working...
            X