Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI 4670 ซื้อมาดูหนังกับจอ 23" จะ work มั้ยครับท่านทั้งหลาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI 4670 ซื้อมาดูหนังกับจอ 23" จะ work มั้ยครับท่านทั้งหลาย

คือว่าจะซื้อจอ 23" samsung 2333sw ที่งานคอมมาร์ตอะครับ
    กะว่าจะใช้การ์ดจอ ati แต่ไม่รู้ว่ารุ่นนี้จะไหวป่าว รบกวนทีครับ เน้นดูหนังเพียวๆเลย

สบายครับ

Comment

สบาย ๆ คับ พอดีผมเพิ่งได้ psu 650 w มา กะว่าจะเปลี่ยนไปเล่น 4850 คับ เลยกะจะขาย 4670 1g ddr3 ของ asus นะคับ เพิ่งซื้อเมื่อ มกราคม ที่ผ่านมาคับ 2900 สนใจ ก้อ pm มาละกันคับ

Comment

ผมยังใช้ ออนบอร์ดเลยครับ HD3200 จาก ชิบ 780G อิอิ

Comment

สบาย คับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            ผมยังใช้ ออนบอร์ดเลยครับ HD3200 จาก ชิบ 780G อิอิ
            ตัวนี้แรงจิง เล่น Crysis ยังได้....^^

Comment

ผมยังเอามาดูกับ LCD 40" เลย

สบาย ๆ ครับ

Comment

Originally posted by jackzz View Post
                สบาย ๆ คับ พอดีผมเพิ่งได้ psu 650 w มา กะว่าจะเปลี่ยนไปเล่น 4850 คับ เลยกะจะขาย 4670 1g ddr3 ของ asus นะคับ เพิ่งซื้อเมื่อ มกราคม ที่ผ่านมาคับ 2900 สนใจ ก้อ pm มาละกันคับ
                ประกันของไรครับ..........
                อยู่แถวไหนครับ............
                ราคา net ได้เท่าไรครับ pm มาครับ............

Comment

ดูหนังเพียวๆ เอา HD3450 ก็ไม่ต่างกันหรอกครับ

Comment

ถ้าพูดถึงเรื่องดูหนังออนบอร์ด HD3200 ยังสบายๆเลย (ใช้ดูอยู่เหมือนกัน)

Comment

กี่นิ้วมันจะต่างกันตรงไหนถ้าดูหนัง มันไม่ได้เรนเดอร์นิแค่ decode

Comment

Working...
                      X