Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย# Google Pixel3 64Gb ( not pink ) แถม uag monarch

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย# Google Pixel3 64Gb ( not pink ) แถม uag monarch

อุปกรณ์ : Google Pixel3 64Gb ( not pink ) มีแต่ตัวเครื่อง

ราคา : 12500 (ขอให้สิทธิ์ท่านที่พร้อมที่สุดก่อนนะครับ สำหรับท่านที่ไม่ต่อ แถม UAG แท้ให้ไปด้วยครับ เกิดไม่เอาของแถมลด 1000)

สภาพ : ผมตีให้สัก 93%UP ละกันครับ ที่เหลือตาใครตามัน

ตำหนิ : ไม่มีตกหล่นหนักๆให้เห็นแน่นอนครับ ตีเผื่อขนแมว กับมีรอยสีกระเทาะตามฉบับ Pixel สีนี้

สาเหตุที่ขาย : ระบายของครับ

เบอร์ติดต่อ : 08-5555-6076 เน้นโทรเอาง้ายกว่า

*ผมอยู่ต่างจังหวัดนะครับ เช๊คประวัติก่อนตัดสินใจได้ครับ

----->>>>อยากเช๊คประวัติจากเว๊ปเพื่อนบ้าน จิ้มเลยครับ<<<<-----

Working...
X