Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะอัพเกรดระบบเสียงครับ Audigy Value กับ Creative Inspire 5200 5.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะอัพเกรดระบบเสียงครับ Audigy Value กับ Creative Inspire 5200 5.1

ขอความเห็นหน่อยครับ ตอนนี้ใช้ Audigy Value Mod เป็น X-Fi Xtreme Audio ใช้กับ Creative Inspire 5200 5.1 ซึ่งพิการกลายเป็น 2.1 ไปแล้ว (สายขายไปสามตัว ^^)

ว่าจะเปลี่ยนไปเป็น Audigy2ZS ตัวเต็มกับลำโพง EACAN A200 มันคุ้มมั้ยครับกับการเปลี่ยนแปลงครั้งนี้ (4000+/-)

อยากรู้เหมือนกันครับ

Comment

ผมว่าคุ้มนะ อยู่ที่ความพอใจด้วยหละ

Comment

ดูหนังผมก้อว่าคุ้ม

Comment

ขอบคุณครับ
          หลัก ๆ อยากรู้ว่า Creative Inspire 5200 5.1 กับ EACAN A200 เสียงต่างกันเยอะไหม ว่าจะเปลี่ยนลำโพงก่อน

Comment

Working...
          X