Announcement

Collapse
No announcement yet.

แปรงสีฟันไฟฟ้า,โต๊ะ,เก้าอี้สนง,remax,มัดรวมช่าง ปิดวันที่ 14/10/2019เวลา 19.59.59 น

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

5. 810
    081-4446070

Comment

1.160 0967702403

Comment

ปิดประมูลเรียบร้อยแล้วครับ สรุปได้ผู้ชนะดังนี้ครับ

1.160 - คุณ somkite
        2.110 - คุณ lek64
        3.250 - คุณ patiput

4. ไม่มีผู้ประมูล
        5. 810 - คุณ worawito

ผมจะแจ้งการชำระค่าสินค้า ทาง PM ท่านผู้ชนะการประมูลตามรายนามข้างต้นนะครับ

Comment

อัพเดต

1.160 - คุณ somkiteอ - ดำเนินการแจ้งรายละเอียดการชำระเงินแล้ว รอการติดต่อกลับและดำเนินการ
          2.คุณ lek64 - ดำเนินการชำระค่าสินค้าแล้ว รอการจัดส่ง กราบขอบพระคุณครับ
          3.คุณ patiput - ดำเนินการชำระค่าสินค้าแล้ว รอการรับของ ครับ กราบขอบพระคุณครับ

5. คุณ worawito - ดำเนินการชำระค่าสินค้าแล้ว รอการรับของ ครับ กราบขอบพระคุณครับ

Comment

อัพเดต

1.คุณ somkiteอ - ดำเนินการชำระค่าสินค้าแล้ว รอการจัดส่ง กราบขอบพระคุณครับ
            2.คุณ lek64 - ดำเนินการชำระค่าสินค้าแล้ว รอการจัดส่ง กราบขอบพระคุณครับ
            3.คุณ patiput - ดำเนินการชำระค่าสินค้าแล้ว รอการรับของ ครับ กราบขอบพระคุณครับ

5. คุณ worawito - ดำเนินการชำระค่าสินค้าแล้ว รอการรับของ ครับ กราบขอบพระคุณครั

Comment

อัพเดต

1.คุณ somkiteอ - ดำเนินการจัดส่งแล้ว เลขที่ ปณ RP613031762TH กราบขอบพระคุณครับ
              2.คุณ lek64 - ดำเนินการจัดส่งแล้ว เลขที่ ปณ PD107523013TH กราบขอบพระคุณครับ

5. คุณ worawito - ดำเนินการชำระค่าสินค้าแล้ว รอการรับของ ครับ กราบขอบพระคุณครั

Comment

Working...
              X