overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast
Results 21 to 40 of 49
    lnwlnw2009's Avatar
    จรัญฯ 75 บางพลัด กทม.

ได้รับของแล้วครับ ขอบคุณครับ

OverclockZone Member choom14's Avatar

ได้รับของ แล้วครับ

OverclockZone Member

ได้รับของแล้วครับ อาจจะช้าบ้างเพราะส่งเอกชน ถ้าส่งที่ไปรษณีเลยน่าจะดีกว่านี้

OverclockZone Member anastabank's Avatar

ผมประมูลได้ หูฟัง 2 ชิ้น ล่าสุดได้แค่ชิ้นเดียว ไม่รู้ท่านที่ประมูลกันหลังๆนี่ได้ของครบทุกคนไหมครับ ล่าสุดจะเป็นเดือนแล้ว

prayutsc16's Avatar

OverclockZone Member chiaw99's Avatar

วันนี้ผมได้ของครบแล้วครับ

พี่เขาแจ้งว่า ไปส่งของ ตจว. เลยส่งช้าไปหน่อย

Sent from my iPhone using Tapatalk

bangplee samutprakan

ของผมก็ได้ของไม่ครบ แจ้งเลขส่งใหม่มาให้แล้วเมื่อ2วันก่อน แต่เชคไปรษณีย์แล้วยังไม่มีข้อมูล

OverclockZone Member OCZkiller's Avatar

เรื่องนี้ต้องติดตามยาวๆ ใครที่ยังไม่ได้ของไม่ครบ น่าจะมาร่วมลงชื่อกันนะครับ

user 1mill นี่ ใช่คนเดียวกับ user ชุนฟง ที่เคยมีปัญหารึปล่าวครับ ที่เวลานัดรับของมักจะเอาหน้ากากปิดหน้า ผิวคล้ำๆ กลิ่นตัวแรงๆ

OverclockZone Member samuraiboy's Avatar

ผมประมูลหูฟังได้รุ่นนึงแต่กลับส่งอีกรุ่นนึงมาให้ครับ ขอดิสเครดิตเรื่องนี้นะครับ

ยังได้ของไม่ครบครับ ติดต่อได้ทางไลน์ มีการส่งเลขไปรษณีย์มาให้และยืนยันว่าจะได้ของก่อนวันที่1 พย.แต่เชคไปรษณีย์แล้วขื้นว่าไม่มีข้อมูลและวันนี้ก็ไม่ได้รับของครับ

screenshotAtUploadCC_1572779540804.jpgมายืนยันครับว่ารายนี้หลอกครับ ล่าสุดแจ้งว่าจะโอนเงินคืนให้แต่รอเงินออกก่อน ไม่มีกำหนดว่าเมื่อไหร่

ใจจริง ผมก็อยากจะบอกเตือนแหละ แต่เห็นมีคนให้เครดิทดี ว่าส่งแน่ เพียงแต่ช้าหน่อย
    ก็เลยขอดูแบบเงียบๆดีกว่า แต่อยากจะบอกใว้อย่างหนึ่งว่า ตนเองต้องพิจารณาเอาเอง
    อย่าได้เอาเครดิทที่ให้ให้มาเป็นเครื่องรับรอง เพราะคนให้เครดิทไม่ได้มาชดใช้แทนพ่อค้า
    ฉะนั้นแล้ว ตัวเราเองต้องคิดให้รอบคอบเองว่า จะเสี่ยงหรือไม่ ที่จะกล้าทำธุรกรรมต่อไป
    Last edited by prayutsc16; 3 Nov 2019 at 19:44:01.

Quote Originally Posted by prayutsc16 View Post
    ใจจริง ผมก็อยากจะบอกเตือนแหละ แต่เห็นมีคนให้เครดิทดี ว่าส่งแน่ เพียงแต่ช้าหน่อย
    ก็เลยขอดูแบบเงียบๆดีกว่า แต่อยากจะบอกใว้อย่างหนึ่งว่า ตนเองต้องพิจารณาเอาเอง
    อย่าได้เอาเครดิทที่ให้ให้มาเป็นเครื่องรับรอง เพราะคนให้เครดิทไม่ได้มาชดใช้แทนพ่อค้า
    ฉะนั้นแล้ว ตัวเราเองต้องคิดให้รอบคอบเองว่า จะเสี่ยงหรือไม่ ที่จะกล้าทำธุรกรรมต่อไป
    ขอบคุณครับ ท่าน
    แค่อยากให้โอกาสน่ะครับ ของผมก็ยังค้างอีก 2 lot รวมๆ เกือบ 3,000 บาท ยังรอของอยู่ครับ

เป็นผม ไม่เสี่ยงรอครับ ขอให้โอนคืนทันทีดีกว่าครับ
    ถ้ารอ ก็ไม่รู้ว่าจะอีกนานแค่ไหน เกิดเงียบไปเฉยๆ คราวนี้จะตามยากเอานะครับ

ยอมรับครับว่าประมูลของในนี้บางรายก็เสี่ยง แต่ที่เอามาโพสต์ไว้ก็เพื่อจะเตือนกันเอาไว้ด้วย เพราะยังเชื่อว่าถ้ารายนี้เปลี่ยนชื่อทำมาได้หลายครั้งแล้ว ต่อไปเขาก็อาจย้อนกลับมาอีก เรื่องโอนคืนนั้นเป็นเรื่องที่เขาบอก แต่อย่าไปหวังครับ

OverclockZone Member Alek_Ubol's Avatar

ของผมวันนี้ครบรอบ 1 เดือน ที่โอนเงินให้เค้าพอดี มีเพื่อนๆ บอกให้ผมไปแจ้งความแล้วเอาใบแจ้งความมาโพสให้เป็นประวัติ จะได้ระวังๆ ตัวกันเอาไว้

update ล่าสุด น้องเค้าติดต่อมาแล้วว่าเพิ่งประกันตัวออกมา
    ทุกท่าน add line / โทร ไปคุยส่วนตัวดีกว่าครับจะได้เคลียร์
    ผมก็เพิ่งทำข้อตกกับน้องเค้าเป็นแบบทะยอยส่งสินค้าครับ

OverclockZone Member matee007's Avatar
    46/342 ม.4 ต.อ้อมใหญ่ อ.สามพราน จ.นครปฐม 73160

กลินไม่ดีตั้งแต่แรกแล้ว มีประวัติเก่าไม่ดีซะด้วย มางวดนี้ ส่งของเล็กๆให้มีเครดิตซักพักนึงก่อนให้เหยื่อตายใจ

Sent from my MI 8 using Tapatalk

OverclockZone Member dang66's Avatar

ผมยังไม่ได้ของเลยครับ 2 เดือนละ ผลับมาตลอด

OverclockZone Member Alek_Ubol's Avatar

Quote Originally Posted by matee007 View Post
    กลินไม่ดีตั้งแต่แรกแล้ว มีประวัติเก่าไม่ดีซะด้วย มางวดนี้ ส่งของเล็กๆให้มีเครดิตซักพักนึงก่อนให้เหยื่อตายใจ

Sent from my MI 8 using Tapatalk

===============================================================================

ของผม เค้าติดต่อกลับมา และโอนเงินคืนผมแล้วครับ

ผมได้เงินคืนแล้วครับ

ใครที่ยังเคลียร์ไม่ได้ ให้ติดต่อเค้าไปทางไลน์ หรือ โทรไปนะครับ

LINE ID : vitaminc555

โทร : 083-2177239
    Last edited by Alek_Ubol; 18 Nov 2019 at 15:17:45.

Page 2 of 3 FirstFirst 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks