Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> iPhone 6S 32gb Space gray อายุน้อย ราคาถูก อ่านรายละเอียดด้านในครับ<<

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] >> iPhone 6S 32gb Space gray อายุน้อย ราคาถูก อ่านรายละเอียดด้านในครับ<<

ปิดก่อนนะคร้บ ติดจอง จาก k พีระพล

>> iPhone 6S 32gb Space gray TH<<

สภาพใหม่ เครื่องเดิมๆไม่เคยแกะ S/N ตรงกล่อง สุขภาพแบตเตอรี่เต็ม100% ใช้งานมา 3 เดือน ชาร์ตไป 75 ครั้ง
    ประกันศูนย์ ถึง 6/7/2563
    ขายเป็นอะไหล่อะไรหรือท่านที่มีฝีมือไปทำต่อนะครับ

ราคา (price):ติดจอง
    ส่งได้ ems +50 แพ็คอย่างดีครับ

ที่ท่านจะได้รับ :ยกกล่อง ไม่มีอุปกรณ์ ตัวเครื่องติดฟิล์มกระจกแล้วหลังธรรมดา
    ตำหนิ (defect):ไม่มี
    วันที่ซื้อมา หรืออายุของสินค้า (time from buy):6/7/2562
    ประกัน (warranty):6/7/2563

หมายเลขโทรศัพท์ติดต่อ (contact):Tel: 089-8047765
    ไลน์ kubfai สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม
    วิธีส่งมอบสินค้า (delivery method): เทศบาลตำบลพอกน้อย ครับ
    (ดูเครื่องรับสินค้า เทศบาล ต.พอกน้อย ครับ )
    หรือนัดอีกที หลัง 21:30 น. ขอเป็นข้อความนะครับ นอกนั้น EMS
    สำหรับ EMS แพ็คกันกระแทกอย่างดีแน่นหนาแน่นอนครับ
    ซื้อขายมานานครับ เป็นยูเซอร์เก่าเป็น Verified Member OCZ และ kkl PDA ถ้าไม่มั่นใจผ่านได้เลย

รูปภาพสินค้า พร้อมกระดาษซึ่งเขียนชื่อผู้ขาย ( USER )

]
    Last edited by kubfai; 3 Nov 2019, 17:42:18.

เอาไปปลดล๊อคที่ศุนย์ไม่ได้หรือครับ

Comment

Originally posted by Type46 View Post
      เอาไปปลดล๊อคที่ศุนย์ไม่ได้หรือครับ
      ไม่แน่ใจครับ เจ้าของเดิมซื้อเครื่องใหม่แล้วเลยฝากขายครับ

ติดจอง รอโอน แล้ว ครับ
      Last edited by kubfai; 13 Oct 2019, 16:56:11.

Comment

Working...
      X