Announcement

Collapse
No announcement yet.

#186/2562>>A7000/NP300E4Z/iPhone5/Note3/VGA/ActionCam/Jeans ปิด 14 | 12.58.58

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• #186/2562>>A7000/NP300E4Z/iPhone5/Note3/VGA/ActionCam/Jeans ปิด 14 | 12.58.58

#186/2562>>A7000/NP300E4Z/iPhone5/Note3/VGA/ActionCam/Jeans ปิด 14 | 12.58.58

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 14-10-2562 เวลา 12.58.58 น (ยึดเวลาตาม web)
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว (ถ้ามีเหตุที่ไม่สามารถส่งได้จะแจ้งให้ทราบ)
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.Samsung NP300E4Z
    CPU I5 2 Gen

เครื่องยังสวยๆ อยู่ ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง

เครื่องสภาพยังใช้ได้ ริ้วรอยตามตัวน้อย
    บอดี้สวย
    จอดี ภาพแจ่มๆ ไม่จุด ไม่เบิร์น ไม่เพี้ยน
    คีย์บอร์ดยังใช้ได้ครบทุกปุ่ม
    DVD อ่านแผ่นปกติ
    USB ใช้ได้
    .
    Spec ของเครื่องดูจากรูปนะครับ
    ถ่ายให้ดูชัดๆ เลยครับ

ตำหนิ หรืออาการเสีย

ลำโพงเสียงแตกนิดๆ (เปิดดังแตก)
    แบตเสื่อมไม่เก็บไฟแล้ว

ไม่มีสายชาร์จ ให้นะครับ

รับประกันใจให้ 7 วัน ตามที่แจ้งนะครับ
    เปิด 2000 บาท +ส่ง 150 บาท

2.Samsung Galaxy Note 3 / SM-N900

เครื่องสภาพพอใช้ ไม่สวยเท่าไหร่ตามรูปเลยครับ

เครื่องเปิดติดปกติ
    ใส่ซิมมีสัญญาณ
    โทรเข้า-ออกได้
    ต่อเน็ตจากซิมได้ปกติ
    ปุ่มกด กดได้ทุกปุ่ม
    ทัชสกรีนด้วยนิ้วได้ปกติ
    กล้องหลังใช้งานได้แต่เลนส์มัวลองไปเช้ดเอาครับ

ตำหนิ เยอะหน่อยะครับ อ่านให้ดีๆ นะครับ

จอแตกร้าวตามภาพ
    รอยถลอกรอบตัว
    wifi bluetooth ใช้ไม่ได้
    ปุ่ม + - หลุดหาย(แต่จิ้มกดข้างในได้)
    กล้องหน้าใช้ไม่ได้
    ปากกาทัชไม่ไป

ได้มาแบบนี้ ไม่ได้ซ่อมอะไรทั้งนั้น
    ปล่อยแบบนี้เลยครับ

ได้ตัวเครื่อง + แบต + ปากกา(ไม่ได้ถ่าย) สายต่างๆ ไม่มีให้นะครับ

รับประกัน 3 วัน ตามที่แจ้งครับ
    ส่วนไหนแจ้งว่าเสีย ไม่รับประกันนะครับ

เปิด 600 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

3.Lenovo A7000

เครื่องใช้งานได้ปกติทุกอย่าง
    สภาพยังสวยตามรูปครับ
    ปุ่มกดได้ทุกปุ่ม
    จอดีสียังสดใส แจ่มๆ ไม่แตก ไม่ร้าวครับ
    จอติดฟิล์มกันรอยไว้ให้แล้ว
    ทัชสกรีนปกติ ทัชได้ทุกจุด
    Wifi ปกติ
    บลูทูจปกติ
    กล้องชัดทั้งหน้า-หลัง
    ได้ไปยกกล่อง ทั้งหมดตามรูปที่ลง
    กล่อง คู่มือ หูฟังแท้(ยังไม่เคยใช้)
    แบตแท้ให้ 2 ก้อน
    Case 3 อัน
    เครื่องลงรอมโมฯ ของ MI ไว้ ใช้งานดี

ตำหนิ
    ริ้วรอยตามการใช้งานทั่วๆ ไป
    ไม่มีสายชาร์จ กับหัวชาร์จให้นะครับ

เปิด 1200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

4.EN8500GT SILENT MAGIC

.
    การ์ดจอสภาพดี สวยๆ เดิมๆ
    ใช้งานได้ปกติ ดูตามรูปเลยครับ

specs ต่างๆ ดูตาม Link เลยครับ
    https://www.asus.com/Graphics-Cards/...pecifications/

รับประกัน 3 วัน ว่าใช้งานได้ปกติ
    .

เปิด 200 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

5.DV1 Action camera

กล้องสภาพสวยๆเลยครับ
    ของเก็บนาน นานจนแบตเสื่อม
    ตอนนี้ถ้าเสียบไฟเปิดติดนะครับ
    ถอดสายดับเลย
    เอาไปทำดูครับ ปล่อยแบบนี้เลย
    .
    รับประกัน 3 วัน ว่าเสียบไฟเครื่องเปิดติดแน่นอน
    .
    เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

6.ลำโพงยกกอง

ได้มาแบบนี้เลยครับ
    สภาพตามที่เห็น ถือว่าพอใช้ได้
    ไม่ได้ทำความสะอาดอะไรทั้งนั้น
    มาไงไปงั้นครับ
    ได้ไปทั้งหมดตามในรูปเลย
    พร้อมทั้งสายด้วย ให้หมดกองเลย
    ไม่ได้ลอง แต่ประกันใจให้ 3 วัน ตามปกติครับ

เปิด 200 บาท +ส่งธรรมดา 100 บาท(หนักเกือบ 3 กก.)

7.PowerColor AX7770-1GBD5-DH

การ์ดจอสภาพยังถือว่าดีครับ
    การใช้งานก่อนเก็บปกติดี
    spec ต่างๆ ดูตามลิงก์เอานะครับ
    https://www.techpowerup.com/gpu…/pow...-7770-v2.b1382

ให้เขาเอาไปลองเปิดมาแล้ว เครื่องเปิดติดเข้า Bios ได้
    แต่เข้าวินโดว์จอมืด ไม่ได้ลองทำอะไรต่อ ลองแค่นี้ (Driver ก็ไม่ได้ลง)
    ประกันใจให้ 3 วันครับ ตามที่แจ้งว่าเปิดติดแน่นอน

เปิด 250 บาท + ส่งลงทะเบียน 50 บาท

8.iPhone 5 16 Gb.

ปล่อยเป็นอะไหล่นะครับตัวนี้
    สภาพเครื่องก็ตามรูปนะครับ

เครื่องไม่มีจอ
    ไม่มีแบต
    ไม่มีถาดซิม

ลองต่อคอมให้แล้ว
    ผลเทสตามรูปเช่นกันครับ
    ติดหรือไม่ติด พิจารณาเลยครับ
    หรือเอา IMEI ไปตรวจสอบเองได้เลย
    .
    ��รับประกัน 3 วัน ว่าบอร์ดเปิดติดแน่นอน

เปิด 150 บาท +ส่งลงทะเบียน 50 บาท

รายการกางเกงยีนส์ราคาเปิด 190 บาท ทุกรายการ
    ใส่รายการ แล้วตามด้วยราคานะครับ
    เช่น 028_Diesel Zathan 8B6 / 500
    เลขอาจจะไม่เรียง แต่ให้ยึดตามเลขเวลาใส่ราคา
    ทุกรายการค่าส่งลงทะเบียน 50 บาท (หลายตัวคิดราคาพิเศษให้)

168_Tommy Hilfiger Hudson Fit
    V
    V
    V

------------------------------------------------------

171_Giordano Khakis Straight Fit
    V
    V
    V

------------------------------------------------------

175_Gasoline&Garage red tab

177_Sugar caneJeans 23321CE

179_Vintage Girls LU0979

182_Giordano Jeans GHYHA Straight Fit

183_GUTZ Jeans

185_Volcom Australia A1911276

186_Uniqlo Jeans ผ้าพลิ้ว

192_Diesel ZAGHOR 8AT

197_ELLE outdoor
    V
    V
    V

159_Valcom Ergo Jeans A19391163467-00
    V
    V
    V

134_Billibong woman
    V
    V
    V

088_Diesel Wonnha 70Z
    V
    V
    V

Line : kerospeed

7.250
    0915845844

Comment

Originally posted by polovan View Post
      7.250
      0915845844
      ขอบคุณครับ

ราคาล่าสุด

7.PowerColor AX7770-1GBD5-DH 250 k.polovan

Comment

Comment

Originally posted by oou13 View Post

XXXปิดแล้วจ้าาาาาXXX

Comment

Working...
          X