Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gigabyte G1.Sniper 5 LGA 1150 Z87

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Gigabyte G1.Sniper 5 LGA 1150 Z87

สภาพยังดีอยู่ครับ pin ไม่งอ

มีตำหนิเป็นคราบ กับ รอยตามนี้ครับ

รอยถลอก น่าจะเกิดจาก Sink CPU ข่วนครับ

อันนี้รอยคราบอะไรซักอย่างมองไม่ค่อยเห็น ไม่แน่ใจว่าคือรอยอะไรลองเอาผ้าเช็ดก็ไม่ออก
    ต้องมองถูกมุมถึงจะเห็น กล้องถ่ายไม่ค่อยเห็นเท่าไหร่ จะสากๆนิดหน่อย

อันนี้คราบยังไม่ได้ลองเช็ด

ตัวนี้เพื่อนฝากขายครับ เคยลงไว้รอบนึงไม่ค่อยว่างเลยไม่ได้ดันกระทู้ต่อ
    ท่านใดจะต่อราคา รบกวนเสนอราคาไว้ครับ เด๋วผมถามให้

ตั้งไว้ที่

ออกแล้วครับ
    Last edited by icealive; 29 Oct 2019, 13:07:07.

Comment

Comment

ดันซักนิด

Comment

เกินเอื้อมมือ

Comment

ดัน + ปรับราคาซักหน่อย

Comment

สวยนะคับ

Sent from my motorola one vision using Tapatalk

Comment

Working...
              X