Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหา GTX 750ti ไม่ต่อไฟเพิ่ม ราคาไม่เกิน 1 พันรวมส่ง

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ซื้อ] ตามหา GTX 750ti ไม่ต่อไฟเพิ่ม ราคาไม่เกิน 1 พันรวมส่ง

ตามหัวข้อค่ะ ตามหาให้ลูกค้าค่ะ
    ตามหาการ์ดจอ GTX 750ti ไม่ต่อไฟเพิ่ม ราคาไม่เกิน 1 พัน รบกวนขอรูปการ์ดจอด้วยนะคะเพื่อดูสภาพ แบรนด์ ถ้าได้เปลี่ยนพวกซิลิโคน ผ่านการซ่อมมาก่อน ฯลฯ แจ้งได้ค่ะ

สามารถ ib หรือติดต่อได้ที่เบอร์ 085-สาม81สาม540 (PJ) แอดไลน์ได้ตามเบอร์ที่ให้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ดันค่ะ

Comment

ดันค่ะ ยังตามหาอยู่นะคะ :3

Comment

ดันค่ะ หายากจริ๊ง จะเจอก็ดั๊นมีอาการภาพแตก....

Comment

ดันค่ะ

Comment

ดันค่ะ

Comment

ดันค่ะ

Comment

ปิดค่ะ ได้แล้ว ตามราคาเป๊ะๆ

Comment

Working...
                X