Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการแรม512 กับ การ์ดหน้าจอ มือ2 ถูกๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการแรม512 กับ การ์ดหน้าจอ มือ2 ถูกๆครับ

ต้องการแรม512 กับ การ์ดหน้าจอ มือ2 ถูกๆครับ

ใครมีมาบอกเลยนะครับ

ต้องการครับ

เล่นเกมส์แล้วมันกะตุก งบ 1500 ครับ
    Last edited by jackkung; 17 Feb 2009, 20:44:37.

ดันครับ

Comment

up

Comment

ดันดัน

Comment

เล่นเกมส์ไรรึท่าน...
          ลองไปหา 9600GT ไม่ก็ 8800GT มือ 2 สิ ... แล้วก็ น่าจะบอกงบด้วยนะ เดาไม่ถูกว่าจะเอางบเท่าไหร่

Comment

อยู่แถวไหนหรือท่าน

บังเอิญผมเพิ่งไปอัพเกรดคอมฯ มา เลยมีแรมไม่ได้ใช้ 512 MB อยู่ 2 แถว bus333 นะ ถ้าจำไม่ผิด
            แล้วก็ การ์ดจอ Radeon9600 256 MB ตัวธรรมดาอยู่ ไม่ได้ใช้แล้ว

ผมก็ไม่รู้จะเก็บไว้ทำไม แล้วก็ไม่เคยขายด้วย ลองว่าราคามาดูละกันถ้าสนใจ

ปล. ผมทำงานอยู่แถวๆ เซ็นทรัลลาดพร้าวนะครับ

Comment

ท่าทางจะผิดห้องนะ....555+

Comment

Working...
              X