Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือก mainboard หน่อยคับไม่มีความรู้...จะไปบริจาค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือก mainboard หน่อยคับไม่มีความรู้...จะไปบริจาค

ที่มีอยู่แล้ว cpu 3.2E Ghz ไม่รู้ Socket น่าจะเป็น 478 ของ4ปีที่แล้วอ่ะคับไม่น่าใช่ 775
    Winfast 6600TD
    DDR1 400 2GB
    HD 80
    แนะนำ mainboard มาให้หน่อยครับเอาให้มันใส่ทั้งหมดนี่ได้...mainboard เก่าเสียแล้ว บวมเป่ง..

ผมเองจำรุ่นไม่ได้ที่พันทิพย์จะมีของใหม่ขาย ไม่แพงครับ พันหน่อยๆ โซนด้านหลังครับ MB SOCKET รุ่นเก่าๆ มีครับ

Comment

โซนหลังชั้นไหนตรงไหนอ่ะคับ

Comment

ผมมี 478 asusu p4p800 หนึงตัวครับขาย 1,000

Comment

Working...
        X