Announcement

Collapse
No announcement yet.

ส่งต่อ XBOX360 SLIM ปิด 15/10/62 22.22.22

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ส่งต่อ XBOX360 SLIM ปิด 15/10/62 22.22.22

กติตามาตรฐาน ห้องประมูล
    ปิด 15/10/62 22.22.22

XBOX 360 Slim รุ่นใหม่ ได้มาจากท่า่นแช้มป์ ตอนแรกกะเล่นเกมส์บน PC เปลี่ยนใจมาเล่นบน XBOX ต่อมา หาเกมส์ลำบาก
    เปลี่ยนไปเล่นบน PC กระทู้ใดจำไม่ได้ลองเสริชดูครับ สภาพสวยงามใหม่มาก ทำงานปกติ
    ผมเสียบไฟเข้าไป มันให้ Update Firmware ทำงานปกติ อัฟปกติ
    นอกนั้นทำไม่เป็น

ประกอบด้วย
    1. เครื่อง XBOX360 SLIM
    2. หม้อแปลง (ผมซื้อมาจากเน็ตของอีกท่าน บอกว่าของแท้ว่างั้น *** ไม่แน่ใจนะครับ ผมดูไม่เป็นแต่ก็เปิดใช้งานได้ปกติ)
    3. มีแผ่น MyCraff ติดมาด้วย 1 แผ่น
    4. สาย AV ของแท้ที่ท่านแช้มป์ให้มาด้วย

เปิด 1000 ค่าส่ง 100 ครับ
    รับประกันความพอใจ 3 วันคืนได้ (แต่ต้องเสียค่าส่งกลับมาเอง)

Last edited by it123456; 14 Oct 2019, 22:33:52. Reason: ลืมสายแถมไปด้วย

ตัวนี้เล่นผ่าน ext HDD ได้เลยไหมครับ หรือต้องไปแปลงก่อน อุปกรณ์ที่ให้มีอะไรมั่งครับ

Comment

Originally posted by shindarax View Post
      ตัวนี้เล่นผ่าน ext HDD ได้เลยไหมครับ หรือต้องไปแปลงก่อน อุปกรณ์ที่ให้มีอะไรมั่งครับ
      ผมไม่รู้เรื่อง XBOX เลยครรับรู้แต่ว่าเอาไว้เล่นเกมส์
      สิ่งที่ได้รับ
      1 เครื่อง (ไม่น่ามี HDD)
      2 หม้อแปลงไฟ
      3 แผ่น MyCraff 1 แผ่น
      4 สาย AV แท้
      เครื่องน่าจะเป้นเครื่องแท้ๆๆ นะครับ เพราะมันสามารถ Update Firmware เองได้ พอต่อไวเลส ไวไฟ มันก็อัฟเองเลยครับ
      หากต้องการเล่น แบบอื่นๆๆ น่าจะต้องเอาไปแปลงครับ

Comment

น่าจะกระทุ้นี้ https://www.overclockzone.com/forums...3998121-1036th

Comment

1000
          sea 0845553659

Comment

Originally posted by prayutsc16 View Post
            น่าจะกระทุ้นี้ https://www.overclockzone.com/forums...3998121-1036th
            ขอบคุณครับท่าน สอบถามหลายๆท่านบอกว่า เครื่องเป็น Original คือวอยยังแปะไม่ได้ขาด และสามารถอัฟเฟิร์มแวร์ได้เองอัตโนมัติ
            ที่ซื้อเพิ่มคือ หม้อแปลง (ซื้อมือสองในเน็ตมา 500 บาท) แผ่นเกมส์หายากและแพง(เกมส์ละ พันกว่าบาท) ว่า่จะเอาไว้ออกกำลังกาย ต้องไปซื้อ KINECT เพิ่มอีก

ส่วนจอย ไม่ได้แถมให้นะครับ เอาไปใช้กับ PC

Comment

ปิดครับ PM ท่านที่ได้รับไปนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

ส่งให้แล้วนะครับ พอดี PM ท่านเต็ม

Comment

Working...
                X