Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับการตั้งค่าใหม่ทั้งหมดของปริ๊นเตอร์brother t310

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับการตั้งค่าใหม่ทั้งหมดของปริ๊นเตอร์brother t310

คือผมซื้อมาใหม่ แต่ขั้นตอนที่มันจะชาร์จหมึกตอนแรกเริ่ม ผมลืมเติมหมึก มันเลยชาร์จลมเข้าไปแทน ทีนี้ผมพึ่งมานึกออกหลังเครื่องมันไล่หมึกเสร็จ มันก็เลยหมึกไม่ออก เลยจะมาถามว่า ตอนนี้ผมเติมหมึกแล้ว อยากจะกลับไปหน้าชาร์จหมึกใหม่เหมือนตอนเปิดเครื่องครั้งแรกอีกรอบ มันกดตรงไหนครับ เพราะกดล้างหัว5รอบมันไม่มาครับ มาแต่สีดำ ก็
    รุ่น brother t310
Working...
X