Announcement

Collapse
No announcement yet.

iPhone XR 64GB สีเหลือง เครื่องศูนย์ไทย ประกันถึง 26 ต.ค. อุปกรณ์ครบไม่เคยใช้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] iPhone XR 64GB สีเหลือง เครื่องศูนย์ไทย ประกันถึง 26 ต.ค. อุปกรณ์ครบไม่เคยใช้

[ขาย] iPhone XR 64GB สีเหลือง เครื่องศูนย์ไทย อุปกรณ์ครบไม่เคยใช้

ข้อมูลเบื้องต้น:
    • iPhone XR ความจุ 64GB สีเหลือง เครื่องศูนย์ไทย
    • ซื้อมาเมื่อวันแรกที่ขายในไทย (26 ต.ค. 2018) ประกันเพิ่งหมดไปเมื่อ 26 ต.ค. 2019
    • อุปกรณ์ครบกล่อง ไม่เคยหยิบมาใช้เลยทั้งสายชาร์จ, ที่ชาร์จ, หูฟัง, คู่มือ, เข็มจิ้มซิม และพลาสติกรอบกล่องยังอยู่ในสภาพดี
    • ตัวเครื่องเป็น iOS 13.1.2 ใช้งานได้ปกติ

สภาพ: 95%
    มีรอยถลอกจากการกระแทก 2 รอยเล็กๆ ที่หัวเครื่อง (ตามภาพ) ปกติผมใช้แบบไม่ติดฟิล์ม ไม่ใส่เคส จึงจะมีรอยขนแมวเล็กน้อยรอบตัวจากการใช้งานปกติครับ

สาเหตุที่ขาย: ซื้อ iPhone 11 Pro ครับ
    สำหรับ iPhone XR เครื่องนี้ ยังใช้งานได้ดีมากตามปกติ ไม่มีปัญหาใดๆ (ตอนที่ลงขายนี้ก็ยังใช้อยู่ เพราะยังไม่ได้เครื่องใหม่)

ภาพประกอบครับ

เครื่องศูนย์ไทย (รหัสโมเดล TH/A ตามปกติ) ประกันเพิ่งหมดไปเมื่อ 26 ต.ค. 2019 ตามภาพครับ

อุปกรณ์ครบกล่อง ไม่เคยแกะใช้ครับ (มีของเครื่องเก่าใช้อยู่แล้ว) ฟิล์มห่อกล่องยังอยู่ในสภาพดีเหมือนวันแรก

รอยที่หัวเล็กน้อย จากการกระแทกขอบประตูรถและลู่วิ่งในฟิตเนสครับ T - T

โคลสอัพรอยถลอกสองรอยที่หัวครับ

ส่วนฝั่งลำโพง ไมโครโฟน ที่ชาร์จ ยังสภาพดีเหมือนใหม่ครับ

ขาย 16,900 บาทครับ ลดได้เล็กน้อย ลองโทรมาสอบถามได้ครับ

รับของเองตามสถานที่ด้านล่างครับ เบอร์โทรศัพท์ในรูปที่ลงไว้เลย ^ ___ ^

ติดต่อ: พีพี
    เวลาติดต่อ: เที่ยงวัน ถึงเที่ยงคืน ทุกวันครับ บางช่วงเวลาอาจจะติดงานอยู่ เดี๋ยวเสร็จงานจะโทรกลับนะครับ
    (ตื่นสายครับ เช้าๆ โทรมาได้แต่อาจจะไม่ได้ยินเพราะหลับอยู่ แนะนำให้ส่งเป็น SMS หรือ iMessage ทิ้งไว้ได้ครับ เดี๋ยวโทรกลับ 555)

การรับของ:
    นัดดูและรับของได้ในกรุงเทพฯ นัดเจอในร้านกาแฟหรือร้านฟาสต์ฟู้ดตามแนวรถไฟฟ้า ทั้ง BTS หรือ MRT ได้หมดครับ

งดส่ง EMS และงดใช้บริการ Grab หรือ Messenger มารับแทน
    กรุณามาดูของด้วยตนเองนะครับ

เบอร์โทรอยู่ในรูปด้านบนแล้วฮะ ติดต่อมาได้เลยครับ ^ ^)
    Last edited by PiPU; 22 Nov 2019, 17:49:37. Reason: ปรับราคาครับ

ดันกระทู้ครับ

Comment

โทรมาถามได้นะครับ ลดได้ นัดดูเครื่องได้วันที่ 18 ครับ

Comment

ดันกระทู้ครับ ลดได้นะครับ โทรมาถามได้

Comment

Comment

ดันกระทู้ครับ ^^

Comment

ดันกระทู้ครับ เพิ่งกลับมาจากต่างประเทศครับ

Comment

Comment

Comment

ยังอยู่นะครับ ดันกระทู้ครับ

Comment

Comment

ดันครับ

Comment

Comment

ดันครับ

Comment

Comment

Working...
                              X