Announcement

Collapse
No announcement yet.

Set 1155 - ราคาแบ่งๆกันใช้ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Set 1155 - ราคาแบ่งๆกันใช้ !!!

!@#$% ปิดกระทู้

*** ขอบคุณ Ocz และป๋าดันทุกๆท่าน เฮงๆรวยๆ ทุกๆท่านค้าบบ ***

*** สถานะส่งของให้กับน้อง Bestkungz กับมือที่เจริญกรุงแล้วค้าบบ ***

Set 1155

สภาพสวยงามนะครับ เป็นของเครื่องสำรองที่บ้านและปัจจุบันก็ยังใช้งานอยู่ หากนัดรับกับมือโปรดแจ้งล่วงหน้า จะได้ถอดเตรียมไว้

ประกัน : ใจ 7 วัน

อุปกรณ์ที่ผู้ซื้อจะได้

1.CPU = i5-3470 + ซิ้งเดิม (ฐานทองแดง)

2.M/B = Asrock H61M-HVS + ฝาหลัง

3.Ram = Transcend DDR3 4Gb Bus 1333

4.Ram = Kington Hyper X Genesis DDR3 4Gb Bus 1600

ตำหนิ : -

เหตุผลที่ขาย : ตังล้วนๆ

ราคา 2300 (รวมส่ง Kerry) - ขอราคานี้ก่อนนะครับ(ต้องใช้เงินเท่านี้ครับ)

*** ขออนุญาตให้สิทธิ์ท่านที่จะรับกับมือหรือโอนเงินมาก่อนนะครับ ***

*** เน้นรับกับมือเพราะกลัวพัง ***

Line : pakornwis (เกาะโทรศัพท์ไว้ตลอด ไม่มีพลาดการติดต่อครับ) - ต้อ ครับ

นัดเจอ บางนา-ตราด ตั้งแต่ กม.8-11 ถนนกิ่งแก้ว-บางพลี ฯลฯ

*** ผ่านไปผ่านมาขอบคุณป๋าดันทุกท่านครับ ***

*** ไม่มั่นใจผ่านเลยครับ...แค่ผ่านมาเชยชม ผมก็ดีใจแล้ว ***

รูปโชว์ตัวมาแล้ววว

"ประวัติการขายพอมีนิดๆหน่อยๆ"

Search หาได้ตามสบายเลยจ้า (Google ไม่ต่ำกว่า 20 หน้า)

Credit Check !!! >>> จิ้มๆ
    Last edited by pakornwis; 17 Oct 2019, 08:31:20.

ถูกๆเรยราคานี้

Comment

Originally posted by weeweewee View Post
      ถูกๆเรยราคานี้
      ขอบคุณค้าบ...เสี่ยวี

Comment

ขายแล้วเน้อ...ดึกๆจะมาปิดกระทู้จ้า

Comment

ไม่ทันดันไวมาก คุ้มสุดๆ

Comment

Originally posted by myfile.new View Post
            ไม่ทันดันไวมาก คุ้มสุดๆ
            ขอบคุณค้าบ...เสี่ยวี

Comment

Comment

Working...
              X