Announcement

Collapse
No announcement yet.

Intel i3-2100 + ของแถม - ราคาแบ่งๆกันใช้ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Intel i3-2100 + ของแถม - ราคาแบ่งๆกันใช้ !!!

!@#$% ปิดกระทู้

*** ขอบคุณ Ocz และป๋าดันทุกๆท่าน เฮงๆรวยๆ นะค้าบบ ***
    *** สถานะหนุ่มหล่อจากบางละมุง จัดไปแล้วค้าบบ ***

Set 1155

สภาพสวยงามนะครับ ถอดไว้นานแล้วมาจากเครื่องของน้องสาวแฟนอัพเกรดแล้วมาโยนทิ้งไว้ที่บ้าน (ของแถมคือการ์ดจอ Gig GV-N210D3 1Gb DDR3 64Bit ต่อช่อง DVI ภาพออกปกติ,HDMI ภาพไม่ออก,VGA ไม่ได้เทส) ของแถมจะรับหรือไม่รับก็ราคาเท่าเดิมนะครับผม

ประกัน : ใจ 7 วัน

อุปกรณ์ที่ผู้ซื้อจะได้ : CPU i3-2100 + ของแถมคือการ์ดจอ Gig GV-N210D3 1Gb DDR3 64Bit

ตำหนิ : -

เหตุผลที่ขาย : ตังล้วนๆ

ราคา 550 (รวมส่ง Kerry) - ขอราคานี้ก่อนนะครับ(ต้องใช้เงินเท่านี้ครับ)

*** ขออนุญาตให้สิทธิ์ท่านที่จะรับกับมือหรือโอนเงินมาก่อนนะครับ ***

*** เน้นรับกับมือเพราะกลัวพัง ***

Line : pakornwis (เกาะโทรศัพท์ไว้ตลอด ไม่มีพลาดการติดต่อครับ) - ต้อ ครับ

นัดเจอ บางนา-ตราด ตั้งแต่ กม.8-11 ถนนกิ่งแก้ว-บางพลี ฯลฯ

*** ผ่านไปผ่านมาขอบคุณป๋าดันทุกท่านครับ ***

*** ไม่มั่นใจผ่านเลยครับ...แค่ผ่านมาเชยชม ผมก็ดีใจแล้ว ***

รูปโชว์ตัวมาแล้ววว

"ประวัติการขายพอมีนิดๆหน่อยๆ"

Search หาได้ตามสบายเลยจ้า (Google ไม่ต่ำกว่า 20 หน้า)

Credit Check !!! >>> จิ้มๆ
    Last edited by pakornwis; 20 Oct 2019, 20:50:56.

Comment

Originally posted by louis116 View Post
      ขอบคุณค้าบ...พี่หลุยส์

Comment

ราคาดี มีของแถมถือว่าคุ้มครับ

Comment

ถูกสุดๆ คุ้มมากครับ

Comment

Originally posted by weeweewee View Post
            ราคาดี มีของแถมถือว่าคุ้มครับ
            ขอบคุณค้าบ...เสี่ยวี
            Originally posted by myfile.new View Post
            ถูกสุดๆ คุ้มมากครับ
            ขอบคุณค้าบ...เสี่ยนิว

Comment

Comment

Comment

Originally posted by tontan2695 View Post
                  ขอบคุณค้าบ...เสี่ย

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                          X