Announcement

Collapse
No announcement yet.

............ขายโน๊ตบุ๊คใช้งานบ้านๆ dell latitude E6410 รูปด้านใน.............

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ............ขายโน๊ตบุ๊คใช้งานบ้านๆ dell latitude E6410 รูปด้านใน.............

!@#$% ปิดกระทู้
    ขอบคุณพื้นที่ OverclockZone ด้วยครับ

*ขายให้ท่าน ban9rkb แล้วครับโอนเงินมาแล้วจัดส่งเรียบร้อย RSIT000767928 *

ขายโน๊ตบุ๊คใช้งานบ้านๆ dell latitude E6410 รูปและรายละเอียด+ราคา ด้านล่างเลยครับ รับกับมือ!สะดวกส่งตามนี้ครับ แถวๆฝั่งตลาดรังสิต วัดดอนเมือง/สถานีรถไฟดอนเมือง แถวเซียร์หรือสนามธูปะเตมีย์

โทร 098-ห้า605หนึ่ง53 เบิร์ดครับ (ประกันใจให้7วัน) ส่ง Kerry + 150 โอนเงินต้องไม่เกิน12.00น.จะส่งของให้ท่านก่อน 15.00น.ของทุกวัน โอนเงินหลังจากนั้นขอส่งเป็นวันถัดไป(วันอาทิตย์หยุดครับ) บัญชีมีธนาคารเดียวครับ (ชื่อบัญชี พิชญะ โพธิกสิกร) ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา สรงประภา เลขบัญชี 248-234190-1

*ขอขายท่านที่สะดวกราคาที่ลงก่อนนะครับ*

*รูปสินค้าตัวจริง

[1]. dell latitude E6410 จอขนาด 14.1 นิ้ว สภาพดีครับ มีร่องรอยขูดขีดตามการใช้งาน แบตเตอรี่อยู่ได้ประมาณ 30นาที (เทสยูทูป แสง40%เสียง30%) มีอแดปเตอร์ตรงรุ่นให้ครับ

***ขาย 3,000 บาทไทย***

สเปค ดูได้ตามรูปที่ลงเลยครับจะละเอียดกว่า...

สเปคพอคร่าวๆ

1. CPU i5 560m 2.67-boost 3.20/L3 3m
    2. บอร์ด dell ชิฟ qm57
    3. แรมddr3 4GB 1 แถว
    4. การ์ดจอออนซีพียู Intel hd graphics
    5. HDD 2.5" 320gb ใช้งานได้ปกติไม่ช้าไม่ค้าง
    6. dvd rw (oem) จากdell ยังพออ่านได้อยู่ครับ

โทรมาไวกว่าและสะดวกสุดครับ 06.00-00.00

ประวัติการขายที่ผ่านมา
    http://www.overclockzone.com/forums/...vBForum_Thread
    Last edited by bird100; 26 Oct 2019, 14:58:24.

Comment

Comment

Originally posted by ton7447 View Post
        Originally posted by louis116 View Post
        ขอบคุณครับป๋าๆ

Comment

Comment

Comment

Originally posted by universiam View Post

Originally posted by aer+2519 View Post
              ขอบคุณครับเสี่ย

Comment

สวยงามครับท่าน

Comment

Originally posted by somchaikan View Post
                  สวยงามครับท่าน
                  ขอบคุณครับเสี่ย

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Comment

Working...
                              X