Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อจอมาใหม่ LCD ACER P194W 19" ลองเทสสีดูปรากฏว่า ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อจอมาใหม่ LCD ACER P194W 19" ลองเทสสีดูปรากฏว่า ???

เพิ่งซื้อจอ LCD มาใหม่ครับ ACER P194W ลองเทสสี ทุกสีปกติ แต่ เวลาเทสสีดำตรงขอบจอด้านขวาจะขาวๆ ไม่เท่ากับทุกที่ ซีดๆ ขาวๆกว่าตรงที่อื่นๆ ไม่มากแต่ว่ามองเห็นเฉพาะสีดำ เป็นอะไรมั้ยครับ
    จะมีผลในระยะยาวหรือป่าว การใช้งานอย่างอื่นปกติ สมควรเอาไปเปลี่ยนมั้ยครับ ร้าน JIB
    Attached Files

เปลี่ยน

Comment

ไม่ขอดูก่อนซื้อล่ะครับ

ลองคุยดู อาจจะเปลี่ยนใด้

Comment

ใหม่จริง ๆ เยื่อยังไม่แกะออกรุย

Comment

Working...
        X