Announcement

Collapse
No announcement yet.

NB MSI รุ่น GE73VR 7RE RAIDER บานพับจอหักใน เปิด/ปิดลำบาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NB MSI รุ่น GE73VR 7RE RAIDER บานพับจอหักใน เปิด/ปิดลำบาก

เรียนปรึกษาเพื่อนสมาชิกที่มีประสพการณ์เคลม NB MSI รุ่น GE73VR 7RE RAIDER บานพับจอหักใน เปิด/ปิดลำบาก

ยังเหลือประกันสามารถเคลม JIB/MSI ศูนย์ที่ SVOA ได้ไหมครับท่าน ขอบพระคุณมากครับ

ลองติดต่อโดยตรง น่าจะได้รับคำตอบที่ชัดเจนมากกว่าครับ

บางเคส หากทางผู้ผลิตมองว่าเกิดจากการออกแบบ ก็จะเคลมให้

Comment

น่าจะได้นะครับ สมัยก่อนเพื่อนผมใช้Acer บานพับแตกตรงนั้น3คนเหมือนกันเคลมได้หมด น่าจะsvoaนี่แหละ ลองติดต่อดู

Comment

Originally posted by taibkk View Post
        ลองติดต่อโดยตรง น่าจะได้รับคำตอบที่ชัดเจนมากกว่าครับ

บางเคส หากทางผู้ผลิตมองว่าเกิดจากการออกแบบ ก็จะเคลมให้
        Originally posted by Freekickgundam View Post
        น่าจะได้นะครับ สมัยก่อนเพื่อนผมใช้Acer บานพับแตกตรงนั้น3คนเหมือนกันเคลมได้หมด น่าจะsvoaนี่แหละ ลองติดต่อดู
        ขอบพระคุณทั้งสองท่านมากครับ

Comment

Originally posted by HS1NQB View Post
          ขอบพระคุณทั้งสองท่านมากครับ
          ไม่เป็น

Comment

Working...
          X