Announcement

Collapse
No announcement yet.

ONEPLUS 6 RAM 6 ROM 64 SNAPDRAGON 845 BLACK

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ONEPLUS 6 RAM 6 ROM 64 SNAPDRAGON 845 BLACK

ขายแล้วครับขอบคุณครับ

ขาย ONEPLUS 6 RAM 6 ROM 64 SNAPDRAGON 845 สีดำ
    อุปกรณ์ : ครบกล่องตามรูป มีเคสให้ 3 อัน
    สภาพ (condition): 93%
    ตำหนิ (defect): รอยขนแมวเล็กน้อย
    ประกัน (warranty): หมดแล้ว
    เหตุผลในการขาย (reason of sell): ได้เครื่องใหม่แล้ว
    ราคา (price): ขายแล้วครับ

-----------------------------------------------------------------------------

นัดรับ อ่อนนุช พระโขนง เอกมัย บีทีเอส หรือตามตกลงครับ

ต่างจังหวัดส่งก่อนโอนทีหลังเครดิตเช็คจากเบอร์โทรได้เลยครับ

เบอร์ติดต่อ 095-786-1230

Line : ค้นหาจากเบอร์โทรเลยครับ

Last edited by TandW; 19 Oct 2019, 12:35:56.

สอบถามได้นะครับ

Comment

ปรับราคากันหน่อยครับ

Comment

สนใจครับ line ไปแล้วครับ

Comment

Originally posted by ad353817 View Post
          สนใจครับ line ไปแล้วครับ
          พี่ท่านนี้รับไปดูแลต่อเรียบร้อยครับ
          ขอบคุณมากนะครับ

Comment

Working...
          X