Announcement

Collapse
No announcement yet.

Creative Sound Card BlasterX AE-5 RGB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] Creative Sound Card BlasterX AE-5 RGB

---- ปิดครับ ขายออกแล้ว ขอบคุณพื้นที่มากครับ ----

ขาย Creative Sound Card BlasterX AE-5 RGB ซื้อมาจาก Advice ประกันเหลือถึง 6/11/2562

สภาพ 98% อีก 2% หักฝุ่นด้านในของตัวอุปกรณ์ครับ

ของที่มีมาให้อยู่ครบหมดทั้งคู่มือ / สายไฟ RGB

หากต้องการจองผมไม่รับจองปากเปล่านะครับ....

สะดวกส่ง kerry หรือ นัดรับในตัวเมืองกาญจนบุรี เท่านั้นครับ

ติดต่อทางข้อความเฟสบุ๊ค Siridet Thongsuk https://www.facebook.com/Mythologias หรือเบอร์ 096-0069987 เท่านั้นครับ

Last edited by pazolite; 22 Oct 2019, 11:50:52.

ปิดหมายเลขบัตรด้วยครับ

Comment

Originally posted by Adachi View Post
      ปิดหมายเลขบัตรด้วยครับ
      ขอบคุณมากครับที่เตือนลืมแก้ไขรูป ตอนนี้แก้เรียบร้อยแล้วครับ

Comment

ดันครับวันละครั้ง สินค้ายังมีอยู่ครับ

Comment

ดันครับวันละครั้ง สินค้ายังมีอยู่ครับ

Comment

Comment

ปิดครับ ขายออกแล้ว ขอบคุณพื้นที่มากครับ

Comment

Working...
              X