Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปิดด่วน SONY Xperia XA1 Black จอไร้ขอบ 3/32 สภาพใหม่ครบกล่อง ปิดคืนนี้ 23.59.59

Collapse
This topic is closed.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปิดด่วน SONY Xperia XA1 Black จอไร้ขอบ 3/32 สภาพใหม่ครบกล่อง ปิดคืนนี้ 23.59.59

อุปกรณ์ : แท้ครบกล่อง ติดกระจกแล้ว+เคส Nikin+เคส KRUSELL
    สภาพ : 98% แบตอึด จอดี ทุกอย่างปกติ 100%
    ตำหนิ : ขนแมวด้านหลังนิดนึงต้องส่อง (ภาพสุดท้าย)
    เปิดมีราคานิดนะครับ 1,800 บาท Kerry+80 บาท

1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินใน กระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์ไว้ในครั้งแรกที่ร่วมประมูลด้วยนะครับ มิฉะนั้นจะถือว่าไม่ได้เข้าร่วมประมูล
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5.ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ พุทธมลทลสายสี่ตัดใหม่ไกล้เคียง
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งได้โดยดูราคาส่งจากด้านบน
    6.1.กรณีได้หลายชิ้น ค่าส่งคิดแบบเหมาแทน
    7.การประมูลสิ้นสุดวันศุกร์ที่ 18/10/62 เวลา 23.59.59 น.
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9.สำหรับท่านที่หลวมตัวประมูลไปแล้ว อยากจะยกเลิกให้แจ้งก่อนการประมูลปิด 4 ชั่วโมงนะครับ
    10.1.ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องติดต่อกลับภายใน 24 ชม.
    10.2.ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตาม ลำดับนะครับ
    11.หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป เวลา 21.30.59น. แทน

รายชื่อ Black list

1. oodonair

2. mazda3_007

3. BenzsharK

4. Mod_OVZ

Comment

ขอบคุณครับอีก ครึ่งชั่วโมง ปิดครับ

Comment

Working...
      X